-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

วิธีทำอักษรพิเศษครับ Miv31

Join the forum, it's quick and easy

วิธีทำอักษรพิเศษครับ Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

เคียวโกะ
*Fujiwarano Sai
bozzman
สึนะ10
Princess_Vongola
น้องเอม
fwhhyduy
luckystar
kidkung5939
bowy
-[DesiLrY]-[G]-
googlebas
reborn-jung
dxx619
vongola 10th
VoNgOLaPRiMO
20 posters

วิธีทำอักษรพิเศษครับ

~lnw_VONGOLA~

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_member03
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_02

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 23627
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 165
    วันที่ลงทะเบียน : 19/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อาณาจักรถั่วแระทองคำ
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaa11
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Gnnhlวิธีทำอักษรพิเศษครับ 0hgggg

วิธีทำอักษรพิเศษครับ Empty วิธีทำอักษรพิเศษครับ

ตั้งหัวข้อ by VoNgOLaPRiMO Fri 3 Dec - 22:55

มีอักษรพิเศษมาฝากงับ

เรียกใช้ตัวอักษรพิเศษหรือตัวอักขระพิเศษด้วยปุ่ม Alt

เคยเห็นไหม ว่าเวลาที่คุย IM ไม่ว่าจะเป็น MSN, Live Messenger, Skype, Goolgle Talk, Yahoo Messenger หรือโปรแกรมสนทนาออนไลน์อื่นๆ เราจะเห็นว่าบางคนหรือคู่สนทนาของเราพิมพ์สัญลักษณ์ตัวอักษรพิเศษหรือตัวอักขระพิเศษๆ แปลกๆส่งมา หรือแม้กระทั่งตกแต่งเว็บ Social หรือบล็อกต่างๆ เช่น Facebook, Myspace, Hi5, Exteen, Bloggang เป็นต้น แล้วเราจะเรียกใช้ตัวอักษรหรือตัวอักขระพิเศษเหล่านั้นได้อย่างไร?

วันนี้จะมาแนะนำวิธีเรียกใช้งานตัวอักษรพิเศษ หรือตัวอักขระพิเศษเหล่านั้นด้วยปุ่ม Alt คีย์ ซึ่งมีวิธีการดังต่อไปนี้

วิธีการ ก็คือ ให้กดปุ่ม Alt คีย์ค้างไว้ ตามด้วยกดปุ่มตัวเลข 4 หลักบนคีย์บอร์ด เมื่อกดปุ่มตัวเลข 4 หลักบนคีย์บอร์ดที่ต้องการเรียบร้อยแล้ว ให้ปล่อยปุ่ม Alt คีย์ที่กดค้างไว้ จากนั้นคุณก็จะเห็นตัวอักษรพิเศษ หรือตัวอักขระพิเศษ ปรากฏขึ้นมาแล้วหล่ะ

อ้างอิง:
    ยกตัวอย่าง เช่น: Alt-0169 = ? or Alt-0174 = ? or Alt-0153 = ?

เครดิต:Webmonster ที่มา [You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this image.]

▁ ▂ ▃ ▄ ▅ ▆ ▇ █ ▉ ▊ ▋ ▌ ▍ ▎─ ━ │ ┃ ┄ ┅ ┆ ┇ ┈ ┉ ┊ ┋ ┌ ┍ ┎ ┏ ┐ ┑ ┒┓ └ ┕ ┖ ┗ ┘ ┙ ┚ ┛ ├ ┝ ┞ ┟ ┠ ┡ ┢ ┣ ┤ ┥ ┦ ┧ ┨ ┩ ┪ ┫ ┬ ┭ ┮ ┯ ┰ ┱︻ ︼
    ✪✦✧✩ ☆ ✫¤ ∫√Ÿ¤S¥ 〢◇ ε‥★²ºº๑x④╳..* ≮┊≯◇┢┦≤ ≥ <├┤╰☆╮★【】〖〗@﹕﹗/ " _ < > `,·。≈{}~ ~() _ -『』√ $ @ * & # ※┓┗┛┳⊥﹃﹄┌ ┐└ ┘∟「」↑↓→←↘↙♀♂┇┅ ﹉﹊﹍﹎♡ з ◦¯ω¯◦ *.:。✿。.:* ...❤ 。❤... ☆۩ ۞ ۩ ۩ ۞ ۩☆卐 々∞Ψ ∪∩∈∏ ♣ ▣ ▤ ▥ ▦ ▩ ◘ ◙ ◈ ♫の ℡ ぁ §∮〝〞ミ灬ξ№∑⌒ξζω*ㄨ ≮≯ +╭
    ''''''<>▧ ▨》《 ↘.﹌ └◆灬♂┅•``*✿╱╲╱╲ ♥の © ® ℡ « » ™ ░ ◑ ╄━ 卍 ┛┗ ┓┏ ◇ ◆ ㄨ⌒ ※ × ◎ ☂ ☜ ☞ ☜ ☞ ❤ ♡ ♥『』♦ ◊ ◦ ◘ ◙ ♠ ∠ ⌒ ⊙ ≌ ∽ √ ≦ ≧ ≒ ≡ ﹢ ﹣ ﹤ ﹥ ﹦~ ∟ ⊿ ㏒ ㏑ 兀♧ ♣ ▣▤ ▥ ▦ ▩ ๑ ▪ ▫ □ 【】〖〗ψ▓ ► ◄ ▒ ░ Café №@ ㊣ ™ ℡ ▪ ▫ ☼ ■♀『』◆◣◥♂ ♀ ♥ ♡ ☜ ☞ ☎ ☏ ⊙ ◎ ☺ ☻► ◄ ▧ ▨ ♨ ◐ ◑ ↔ ↕ .
    \("▔□▔)/\("▔□▔)/\("▔□▔)/<( ̄︶ ̄)/<( ̄︶ ̄)/<( ̄︶ ̄)/ ~( ̄▽ ̄)~( ̄▽ ̄)~!<( ‵□′)───C<─___-)||
    跌(┬_┬) ↘ (。・ω・)ノ゙ (ξ・з・)ξ (・Ω・)ノ (。Ф∀Ф。)o-┭┮__┭┮.▪ ▫ ミ●﹏☉ミ *∩-ℓ¦©ï°ü$ _∩* ≧0≦ o(╥﹏╥)o //(ㄒoㄒ)// {{{(>_<)}}}≧▽≦y (/≧▽≦/) (≧▽≦)y (/≧▽≦)/~┴┴ (≧▽≦)(@)\(≧3≦)/ \(≧ω≦)/ o(≧ω≦)o o(≧o≦)o ˋ( ° ▽、° ) (_ _。) ┴┴~\(≧▽≦)/~┴┴ ≧□≦○ ︽⊙_⊙︽ (⊙_⊙)︹ ︺ ︿ ﹀ ︽ ︾ ︻ ︼ ︷ ︸ ︵ ︶(;゚曲゚)

ð å Å Â ª Ä Á À ã Ã ß Ç ç © ¢ d ð Ð ë é ê è € £ Ë É Ê È ƒ µ ï í î ì ¡ ¦ Ï Í Î Ì ¿ £ ¿ ñ Ñ ø Ø º ° ¤ Õ ò ๐ O þ Þ ¶ ® § ک ¯|¯ ‡ †ü
    ü ú û ù µ Ü Ú Ù Û × ÿ ¥ æ Æ Œ ™ ½ ¼ ¾ ¹ ² ³ ‡ † Ψ ╥ ± ÷ ※ ぷ ₪ ௫ ◎ べ ▽「」『』# の ๑ εїз ♂ ♀ ↔ ↕ あ ஓ ぃ ξ ζ ω ஐ № ╝╚╔ ╗╬ ╠ ╣ ═ ╓ ╩ ┌ .: ∴ ≈ ۩۩.๑۩۞۩๑ ۞ ۩ﺴ ▓ ▒ ҳ̸Ҳ̸ҳ☆ ★ ❤ ♥ ♡ ღ ♠ ♣ ♪♫ ♬ ♩ ♭ ♪ ▲ ▼ ► ◄ ◢ ◣ ◥ ◤ ▽ ¤ ◦ ◊ ♦ ◇ ◆ ▪ ▫ ◙ ▣ ☼ ▄ █ ▌ ⊙ ◎ ○ ☺ ☻ 。 • ● □ ■ ✲❉ ✿ ❀
    ✪✣✤✥✦✧✩✫✬✭✮✯✰✱✲✳❃❂❁❀✿✾✽✼✻✺✹✸✷

☣☢☠☭♈➸╬∴☀☆∷﹌★◎▶☺☻►◄♨◐◑↔↕↘☼♦◊◦♠♣✎✟➹❀✏

ஓ☂✖®✲ღ☃❆∆ŠÕ╠╣Őő (;°○°)(>c<)(づ ̄³ ̄)づ»-(¯`v´¯)-»-─═┳︻∝╬══ ::======
    >>┈━═☆ ┣▇▇▇═─ ⊹⊱⋛⋋⋌⋚⊰⊹ 彡➸❝❞°﹌﹎╱╲☁₪¡Þ✱௫μ※◤◥﹏﹋﹌∩∈∏╰☆╮≠→№←ミ●﹏☉ミ
    *∩_∩*♂♀♥♡☜☞☎☏⊙◎☺☻►◄▧▨♨◐◑↔↕▪▫☼♦▀▄█▌▐░▒▬♦◊◦

☼♠♣▣▤▥▦▩◘◙◈♫♬♪♩♭♪ の☆→あぃ£❤。◕‿◕。 ღ❀◢◣◥◤▽▧▨▣▤▥▦▩◘◙▓▒░Café№@㊣™℡凸の๑۞๑๑۩ﺴﺴ۩

๑๑۩۞۩๑o(‧'''‧)o❆べò⊹⊱⋛⋋⋌⋚⊰⊹ⓛⓞⓥⓔべ ☀☼☜☞⊙®◈♦◊◦◇◆εїз ⓐⓑⓒⓓⓔⓕⓖⓗⓘⓙⓚⓛⓜⓝⓞⓟⓠⓡ

*∩_∩*♂♀♥♡☜☞☎☏⊙◎☺☻►◄▧▨♨◐◑↔↕▪▫☼♦▀▄█▌▐░▒▬♦◊◦☼

♠♣▣▤▥▦▩◘◙◈♫♬♪♩♭♪ の☆→あぃ£❤。◕‿◕。 ღ❀◢◣◥◤▽▧▨▣▤▥▦▩◘◙▓▒░Café№@㊣™℡凸の๑۞๑๑۩ﺴﺴ۩

๑๑۩۞۩๑o(‧'''‧)o❆べò⊹⊱⋛⋋⋌⋚⊰⊹ⓛⓞⓥⓔべ ☀☼☜☞⊙®◈♦◊◦◇◆εїз ⓐⓑⓒⓓⓔⓕⓖⓗⓘⓙⓚⓛⓜⓝⓞⓟⓠⓡ

(◡‿◡✿) (◕‿◕✿) (◕〝◕) •.★*... ...*★.• ·*.:。✿✲-·(¯`°.•°•.★* *★ .•°•.°´¯)*¤°•★ •:*´¨`*:•.☆۩ ۞ ۩ ۩ ۞ ۩☆•:*´¨`*:•.
    *.:。 ✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*?(•ิ_•ิ)? ( > c < ) \(•ิ_•ิ\) (/•ิ_•ิ)/ (◕‿◕✿) (◕〝◕) (◡‿◡✿) •.★* »-(¯`v´¯)-» ╬══→ ::======>> ┈━═ (づ ̄ ³ ̄)づ (;°○° )❤ 。◕‿◕。 (◡‿◡✿) ◕。◕ (◕〝◕) o(‧'''‧)o ✖︶︹︺✖ o(╥﹏╥)o {{{(>_<)}}} ☜❤☞❃ ºº ₪ ¤ 큐 « » ↘ 〒 ¢

(◕‿◕✿) (◕〝◕) (◡‿◡✿) (◡‿◡❀) (●*∩_∩*●) (◕〝◕) (。◕‿◕。) (◕‿-。) (•‘๑’•) ❤。◕‿◕。❤ (o'‿'o✿) .:。✿。◕ε◕✿。:.
    ⊙▂⊙  ⊙0⊙ ⊙︿⊙ ⊙ω⊙ ⊙﹏⊙ ⊙△⊙ ⊙▽⊙ ↔ ↕ ▪ ▫ → ❤ ︷╅╊✿ (¯`•._.• •._.•´¯)(¯`•¸•´¯) ❤`•.¸¸.•´´¯`•• .¸¸.•´¯`•.•●•۰• ••.•´¯`•.•• ••.•´¯`•.••*≡▂ ▃ ▄ ▅ ▆ ▇ █▐ ░ ▒▬ ☊ ☋☌☍✖︶︹︺✖ o(╥﹏╥)o ♡ ♢ ♣♤♥ ♦ ♧ ♨ ♩ ︶ㄣo★≮≯ ♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪ ¤ ◎ ▶☺ ☻❤ 。◕‿◕。 (◡‿◡✿) ◕。◕ (◕〝◕)

㊀㊁㊂㊃㊄㊅㊆㊇㊈㊉

✪✣✤✥✦✧✩✫✬✭
    ✮✯✰✱✲✳❃❂❁❀
    ✿✾✽✼✻✺✹✸✷☣
    ☢☠☭♈➸╬∴☀☆∷﹌
    ★◎▶☺☻►
    ◄♨◐◑↔↕↘☼♦◊◦
    ♠♣✎✟➹❀✏ஓ☂✖®
    ✲ღ☃❆∆ŠÕ╠╣Őő
    (;°○°)(>c<)(づ ̄³ ̄)づ»-(¯
    `v´¯)-»-─═┳︻∝╬══ ::======>>┈
    ━═☆
    ┣▇▇▇═─ ⊹⊱⋛⋋⋌⋚
    ⊰⊹ 彡➸❝❞°﹌﹎╱╲☁
    ₪¡Þ✱௫μ

o(‧'''‧)o。◕‿◕。べòべあ
    ぃ£❤。◕‿◕。✄☪

☣☢☠☮☭☮℃©®¼½¾³²
    ⅰⅱⅲⅳⅴⅵⅶⅷⅸⅹⅺⅻ【
    】√¤∞㊝≡✖™乀の♈◖◗
    ♋Café灬≈◈Шǎ☃☎☏
    ☺☻▧▨♨◐◑♦◊◦◘◙♠
    ♧♣▣▤▥▦▩

๑۩۞▪▫□ˇиζ£⊕℡❣·
    ۰•●∈〓☆★┣┓┏┫×╰ノ
    ◢◣◥◤ΩжфюЮ━╃╄━
    卍┛┗┓┏◇◆ㄨ⌒※×◎☂
    ☜☞☜☞❤♡♥『』Ψ№∑⌒
    〖〗@ξζ∮▓∏卐❃❂❁❀
    ✿✾✽✼✻✺✹✸✷✶✵
    ✴❄❅❆❇❈❉❊❋❖❤
    ❥❦❧⓪๑۩۞۩๑♟☼☀oO#【
    】ψ▓►◄▒░♀♂√╮╭╯
    ╰ァ┱┲☆★♫♬≧0≦o(╥﹏╥)o//(ㄒoㄒ)//{{{(>_<)}}}๏[-ิ_•ิ]๏-*-

™ぷ▂▃▅▆█∏卐※◤◥﹏
    ﹋﹌∩∈∏╰☆╮≠→№←ミ●
    ﹏☉ミ*∩_∩*♂♀♥♡☜☞☎☏⊙
    ◎☺☻►◄▧▨♨◐◑↔↕▪▫☼
    ♦▀▄█▌▐░▒▬♦◊◦☼♠♣
    ▣▤▥▦▩◘◙◈♫♬♪♩♭♪の
    ☆→あぃ£❤。◕‿◕。ღ❀◢
    ◣◥◤▽▧▨▣▤▥▦▩◘◙▓▒
    ░Café№@㊣™℡凸の๑۞๑๑۩ﺴﺴ۩๑๑۩۞۩๑o(‧'''‧)

o❆べò⊹⊱⋛⋋⋌⋚⊰⊹ⓛ
    ⓞⓥⓔべ☀☼☜☞⊙®◈♦◊◦◇◆ε
    їз åŪÄÁÀãÃßÇç©¢dðÐëéêè
    퀣ËÉÊȃµïíî졦ÏÍÎÌ¿
    £¿ñÑøغ°¤Õ๐OþÞüúûùµÜÚÙ

ⓐⓑⓒⓓⓔⓕⓖⓗⓘⓙⓚⓛⓜⓝⓞⓟⓠⓡⓢⓣⓤⓥⓦⓧⓨⓩ

✎✟ஐ ≈ ✲ ❈ ➹ ҳ̸Ҳ̸ҳ ☀☂☁【】┱ ┲ ❣
    ✚ ✪ ✄ ☪ ☣ ☢ ☠ ☭ ♈ ➸ ✓ ✔ ✕ ✖
    ∷ ღ ☃ ❆ £∆ Š Õεїз Ő ő ∞ © ‡ † ☆ ★♀♂
    ♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪ o O # ♀♂ √ ╮╭ ╯╰ ァ ┱ ┲-─
    -─═┳︻∝╬══→┠♥:: ======>> ┈━═☆ 
    (*)·´`·.¸.»┣▇▇▇═─ .:*
    «-(¯`v´¯)«-- ..·.¸¸·´¯`·.¸¸.ஐ ..¤¸¸.·´¯`·.¸·.>>--» ‧ °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø
    •.★*... ...*★.•━══━
    Letters
    άåαÀẵ ĪäÅÄÀÁặ
    βвБ฿вß
    Ç℃© כċς
    δÐđ
    ḗέәЕỀỂ℮ēềёξè
    ғ₣₣ƒſfƒ
    Ĝġģ
    ђЂҢĤĥħ
    їίÎĮįι
    ĴĵјЈĴ ĵj
    ķĶҚķĸκ
    Ļ₤ℓł£łḺĽ
    м
    ηйиή
    ๐ØΘỢỔổǿΦõō●ớσ
    ρþÞρPpþÞ
    ¶ q
    ЃЯŖŘяѓ
    ṩ§ѕ$Ššی ş
    ţ†ŧ†Ŧŧŧτ
    μΰϋüµυЏùύ
    ν
    ω Ŵώώ
    χ×Х χХ× xҲҳ×
    ¥λчφҸỲỳỴЎўýỹ
    ẕź ŻżŽžZZz
    ㎜㎝¥۵Ħяŧ§۵Ħn۵°˜ ㏕㎡°ŧėł

♂ ♀ ♥ ♡ ☜ ☞ ☎ ☏ ⊙ ◎ ☺ ☻ ► ◄ ▧ ▨ ♨◐ ◑ ↔ ↕ ▪ ▫ ☼ ♦ ▀ ▄ █ ▌ ▐

░ ▒ ▬♦ ◊ ◦☼ ♠ ♣ ▣ ▤ ▥ ▦ ▩ ◘ ◙ ◈ ♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪ の☆→ あ ぃ £ ❤ 。◕‿◕。

⊙●○①⊕◎Θ

ஐ ≈ ๑۩۩.. ..۩۩๑ ๑۩۞۩๑ ✲ ❈ ➹ ~.~ 【】┱ ┲ ㊚ ㊛ *.:。*゚'゚・.。.:*

●▂●  ●0●  ●︿●  ●ω●  ●﹏●  ●△●  ●▽● ˋ▂ˊ ˋ0ˊ

ˋ︿ˊ ˋωˊ ˋ﹏ˊ ˋ△ˊ ˋ▽ˊˇ▂ˇ ˇ0ˇ ˇ︿ˇ ˇωˇ

ˇ﹏ˇ  ˇ△ˇ ˇ▽˙▂˙ ˙0˙ ˙︿˙ ˙ω˙ ˙﹏˙ ˙△˙ 

˙▽˙

.⊙▂⊙ ⊙0⊙ ⊙︿⊙ ⊙ω⊙ ⊙﹏⊙ ⊙△⊙ ⊙▽⊙.◑▂◐ ◑0◐ ◑︿◐ ◑ω◐ ◑﹏◐

◑△◐  ◑▽◐o(‧""‧)o ------•-:-`:c` (๐^.^๐) もみじ `:c`-:-•

■♀『』◆◣◥▲Ψ ※◤ ◥ →№←㊣∑⌒〖〗@ξζω□∮〓※∴ぷ▂▃▅▆█ ∏卐【】

△√ ∩¤々♀♂∞①ㄨ≡↘↙▂▂ ▃ ▄▅ ▆ ▇ █┗┛╰☆╮ ≠ ▂ ▃ ▄ ▅┢┦aΡpy ♡^_^♡

^_^.......♧♧ ☜♥☞.︻︼─一 ▄︻┻┳═一

ღ ♡ ღ ♨ ☎ ☏ ☆ ★ △ ▲ ♠ ♣ ♧ ∵ ∴ ∷ # ♂ ♀ ♥ ♡ ♫ ♬ ♪ ♩ ♭ ♪ ◎☺

☻ ◐ ◑ ⊕ ¤ ☼ o O ㊝ ► ◄ ﻬ ஐ ღ ■↔ ↕ ↘ ╬ 『』••● ﹌

(•¸• ) ๏[-ิ_•ิ]๏ ∪∩▽ღ ♬ ♫ ■♀『』 ◆◣◥▲Ψ ※◤ ◥ ∑⌒ξζω〖〗▂▂▃ ▄ ▅

▆ ▇ █┗┛╰☆╮ ♦ ▀ ▄ █ ▓ 回 □ 〓▌ ▐ ░ ▒ ▬ ♦◎ ☺ ☆ ∷ ﹌ ★ ╠ ╣

ⓐ ⓑ ⓒ ⓓ ⓔ ⓕⓖ ⓗ ⓘ ⓙ ⓚ ⓛ ⓜ ⓝ ⓞ ⓟ ⓠ ⓡ ⓢ ⓣ ⓤ ⓥ ⓦ ⓧ ⓨ ⓩ

( っ '๐')づ (=' . '=) (='o'=) o(︶︿︶)o 【★】 •.¸¸.•´´¯`••._.•ஐ゜

*☆⌒Y⌒Y⌒Y⌒☆*゜ (*^.^*) Q( ' . ' =) ( ﹁ ﹁ ) (♥_♥) (^o)

(/o^)/ 8(>_<)8 (^o^)y ('(oo)'-)

✪ ✣ ✤ ✥ ✦ ✧ ✩ ✫ ✬ ✭ ✮ ✯ ✰ ❃ ❂ ❁ ❀ ✿ ✾

✳ ✼ ✻ ✲ ✽ ✱ ✺ ✹ ✸ ✷ ☣ ☢ ☠ ☭ ♈ ➸✗ ✘ ✚ ✓ ✔ ✕ ✖

゚‘゚ ∞ ≈ © ‡ † Ž ஜ ஒ ண இ ஆ ௰ з ☠ ๑ ۩۞。 回
    ~ประธานคลับพรีโม่~

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Member
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_master
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_lambo_vicechairman01
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_chromefc_member
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Vocaloid_member_ranking
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ I45sx
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Vdsc0
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 7479
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 64
    วันที่ลงทะเบียน : 03/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaa11

สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Archangelingวิธีทำอักษรพิเศษครับ Natsu10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Gnnhlวิธีทำอักษรพิเศษครับ 526vdวิธีทำอักษรพิเศษครับ 0hggggวิธีทำอักษรพิเศษครับ Cszel
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Primoวิธีทำอักษรพิเศษครับ 4t5q0วิธีทำอักษรพิเศษครับ 314x

วิธีทำอักษรพิเศษครับ Empty Re: วิธีทำอักษรพิเศษครับ

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Fri 3 Dec - 23:04

ว้าว 0o0!! ขอบคุณหลาย
    dxx619
    dxx619
    Moderators
    Moderators

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 3528
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 32
    วันที่ลงทะเบียน : 31/07/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โรงละครแห่งความฝัน
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Archangelingวิธีทำอักษรพิเศษครับ F1703
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Primoวิธีทำอักษรพิเศษครับ 4t5q0

วิธีทำอักษรพิเศษครับ Empty Re: วิธีทำอักษรพิเศษครับ

ตั้งหัวข้อ by dxx619 Sat 4 Dec - 10:16

ขอบคุณมากกว่าจะหาเจออันที่อยากได้
    reborn-jung
    reborn-jung
    LEVEL 48
    LEVEL 48

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_lambo_member-v.i.p
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_member03
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_chromefc_member
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : -84
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 16
    วันที่ลงทะเบียน : 21/11/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บนโลกนี้แหละ 555+
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 00815bbd8d
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Archangeling
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 0826c08586
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Ed4749adc1วิธีทำอักษรพิเศษครับ 8u6rp
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Primoวิธีทำอักษรพิเศษครับ 4t5q0

ตั้งหัวข้อ by reborn-jung Sat 4 Dec - 17:59

ขอบคุณนะค้าาา~ วิธีทำอักษรพิเศษครับ 78199
    googlebas
    googlebas
    LEVEL 53
    LEVEL 53

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 764
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 34
    วันที่ลงทะเบียน : 18/11/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โรงเรียน นามิโมริ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 873uuวิธีทำอักษรพิเศษครับ Archangeling

อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Okphuioวิธีทำอักษรพิเศษครับ Serht
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 7fc9864ec1วิธีทำอักษรพิเศษครับ 008e73b9fb.gif
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 315j

ตั้งหัวข้อ by googlebas Sun 5 Dec - 12:25

ตาลาย
    ~~CG master~~
    ~~CG master~~

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Butler-me
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1368
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 25
    วันที่ลงทะเบียน : 03/08/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : The Phantomhive
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 7fc9864ec1

ตั้งหัวข้อ by -[DesiLrY]-[G]- Mon 6 Dec - 0:47

Thank นะ..

Cop อย่างเดียวอ่ะ.. จำรหัสหมดนั่น..คงจะไม่ไหว

- -*

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Member
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_master
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_lambo_vicechairman01
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Vocaloid_member_ranking
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 7479
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 64
    วันที่ลงทะเบียน : 03/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ

สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Archangelingวิธีทำอักษรพิเศษครับ Natsu10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Gnnhlวิธีทำอักษรพิเศษครับ 526vdวิธีทำอักษรพิเศษครับ 0hggggวิธีทำอักษรพิเศษครับ Cszel
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Primoวิธีทำอักษรพิเศษครับ 4t5q0วิธีทำอักษรพิเศษครับ 314x

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Mon 6 Dec - 9:40

ใครจำได้เนี่ยเก่งเทพเลย
    bowy
    bowy
    LEVEL 2
    LEVEL 2

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 85
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 23/11/2010

ตั้งหัวข้อ by bowy Mon 6 Dec - 10:13

ขอบคุณค่ะ แต่ว่าตาลายไปนิดหน่อย
    kidkung5939
    kidkung5939
    LEVEL 26
    LEVEL 26

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_member03
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_lambo_member01
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : -11
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 2
    วันที่ลงทะเบียน : 05/12/2010
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 00815bbd8d
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Scaled.php?tn=0&server=810&filename=qvf86
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Csak4
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 3sak2

ตั้งหัวข้อ by kidkung5939 Mon 6 Dec - 10:20

ตาลายไปหมดแล้วอ่าตาลายไปหมดแล้วอ่า @o@
    luckystar
    luckystar
    ~ประธานคลับVocaloid~
    ~ประธานคลับVocaloid~

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_miki
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ I_love_tsuna_ranking_01
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Ranking_goku_01

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 10091
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 31
    วันที่ลงทะเบียน : 01/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ก้บ้านอ่านะ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Cm4q8วิธีทำอักษรพิเศษครับ Archangeling
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Medal109วิธีทำอักษรพิเศษครับ Medal105วิธีทำอักษรพิเศษครับ Medal091

ตั้งหัวข้อ by luckystar Thu 9 Dec - 19:00

ขอบคุนคร๊าบ

เราจำได้แค่ 50 กว่า เอง มั้งไม่แน่ใจเหมือนกาน
    fwhhyduy
    fwhhyduy
    ~เจ้าพ่อปั้ม~

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Newbie
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Ranking_goku_02
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_member03
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_chromefc_vipmember
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Vocaloid_vip_member_rankingวิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_lambo_member01
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ I_love_tsuna_ranking_01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1441
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 24
    วันที่ลงทะเบียน : 21/11/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โลก
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Sakuroวิธีทำอักษรพิเศษครับ 9effc49875
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Hibird10
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ L1259
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Siromaวิธีทำอักษรพิเศษครับ 3a0dec3b8356de95c3bb3c082e372ec7วิธีทำอักษรพิเศษครับ Tendrillion
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Leon10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 8z8mfวิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaz10
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 302pวิธีทำอักษรพิเศษครับ 301e
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 300vวิธีทำอักษรพิเศษครับ 299n
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rw278
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Su282

ตั้งหัวข้อ by fwhhyduy Mon 4 Apr - 10:27

วิธีทำอักษรพิเศษครับ 342206
    น้องเอม
    น้องเอม
    LEVEL 14
    LEVEL 14

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_chromefc_member
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 682
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 2
    วันที่ลงทะเบียน : 03/04/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โกคุโยแลน

ตั้งหัวข้อ by น้องเอม Tue 5 Apr - 9:53

โอ ขอบคุณ คราฟ!!! วิธีทำอักษรพิเศษครับ 78199 วิธีทำอักษรพิเศษครับ 78199
    ~llฟuPrince~
    ~llฟuPrince~

แรงค์พิเศษ :
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_chromefc_chair
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Ranking_goku_vip_club
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_ran
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Vocaloid_01_ranking
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_03
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 8anigif2
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 182anigif

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2394
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 38
    วันที่ลงทะเบียน : 18/12/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้านซาวาดะ
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaa24
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 5e2c6cd7c8วิธีทำอักษรพิเศษครับ 00815bbd8dวิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaa11
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Natsu10วิธีทำอักษรพิเศษครับ 0826c08586
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 526vdวิธีทำอักษรพิเศษครับ 0hgggg
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 7c1369ae05.gif
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 43198688วิธีทำอักษรพิเศษครับ 314xวิธีทำอักษรพิเศษครับ 15034169วิธีทำอักษรพิเศษครับ Ms279วิธีทำอักษรพิเศษครับ Sebastianpวิธีทำอักษรพิเศษครับ Csak4วิธีทำอักษรพิเศษครับ 3sak2วิธีทำอักษรพิเศษครับ 318wวิธีทำอักษรพิเศษครับ 315jวิธีทำอักษรพิเศษครับ Su282

ตั้งหัวข้อ by Princess_Vongola Tue 5 Apr - 21:05

ขอบคุณจ้า
    สึนะ10
    สึนะ10

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_vip_member
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_lambo_member-v.i.p
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_chromefc_vipmember
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2626
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 13
    วันที่ลงทะเบียน : 12/03/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : วองโกเล่
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaa11วิธีทำอักษรพิเศษครับ 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Natsu10วิธีทำอักษรพิเศษครับ Sky_ho10วิธีทำอักษรพิเศษครับ Skytur10วิธีทำอักษรพิเศษครับ Liger10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Q0skyวิธีทำอักษรพิเศษครับ 606a6b1a93.gifวิธีทำอักษรพิเศษครับ 0hggggวิธีทำอักษรพิเศษครับ Gnnhl
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 43198688วิธีทำอักษรพิเศษครับ 314xวิธีทำอักษรพิเศษครับ 314xวิธีทำอักษรพิเศษครับ Primocวิธีทำอักษรพิเศษครับ Wsak1

ตั้งหัวข้อ by สึนะ10 Thu 7 Apr - 0:19

เยอะมาก
    bozzman
    bozzman

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ I_love_tsuna_ranking_01
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_lambo_member-v.i.p
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_vip_member
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Yamavip
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Vocaloid_vip_member_ranking
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_06
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Cvmsf
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1820
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 31
    วันที่ลงทะเบียน : 07/03/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้านริมน้ำเดินไปเจอเลย
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaa13วิธีทำอักษรพิเศษครับ 9effc49875วิธีทำอักษรพิเศษครับ Kbull
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aauaaa10วิธีทำอักษรพิเศษครับ Scaled.php?tn=0&server=810&filename=qvf86
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Ev1g4วิธีทำอักษรพิเศษครับ Pijpoi
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 008e73b9fb.gif
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 9r2wcวิธีทำอักษรพิเศษครับ 20ab6657c0

ตั้งหัวข้อ by bozzman Thu 7 Apr - 19:56

[You must be registered and logged in to see this image.]
    LEVEL 49
    LEVEL 49

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 219
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 19
    วันที่ลงทะเบียน : 27/12/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : เมืองนามิโมริ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Hibird10วิธีทำอักษรพิเศษครับ 873uu
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Vongol10

ตั้งหัวข้อ by *Fujiwarano Sai Thu 7 Apr - 20:35

วิธีทำอักษรพิเศษครับ 78199 วิธีทำอักษรพิเศษครับ 78199
    เคียวโกะ
    เคียวโกะ
    LEVEL 38
    LEVEL 38

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2417
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 6
    วันที่ลงทะเบียน : 31/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่เหล้า
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Scaled.php?tn=0&server=810&filename=qvf86

ตั้งหัวข้อ by เคียวโกะ Fri 29 Apr - 13:49

ว้าว
    nadthapon100
    ~ประธานคลับเรียวเฮ

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_05
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Member
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Tu912
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ KGla98a6
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ KGla9a53
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Ranking_goku_vip_club
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_vip_member
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 176anigif
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 7qaz4
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Qwvhj
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_05
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_03
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 1goa91
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 5ssss
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ R9wi1
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ L14h2
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1315
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 35
    วันที่ลงทะเบียน : 24/04/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : หน่วยที่11แห่งโซลโซไซตี้ ซาราคิ เคมปาจิ + ยาจิรุ นั่งข้างๆไอ้เหม่งกับไอ้ตุ้ด พอๆ 18+
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaa13วิธีทำอักษรพิเศษครับ Variaringวิธีทำอักษรพิเศษครับ Cairingcopy
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aauaaa10วิธีทำอักษรพิเศษครับ Grande10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Pijpoiวิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaas10วิธีทำอักษรพิเศษครับ 9r2wc
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Sagenarutomed

ตั้งหัวข้อ by nadthapon100 Sat 30 Apr - 15:04

วิธีทำอักษรพิเศษครับ 036 นี่มันภาษาอารายเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    ปีศาจ
    ปีศาจ
    LEVEL 11
    LEVEL 11

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 285
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 10/06/2011
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Nero_v10

ตั้งหัวข้อ by ปีศาจ Sun 12 Jun - 13:37

ยอดมาก
    ปีศาจ
    ปีศาจ
    LEVEL 11
    LEVEL 11

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 285
    วันที่ลงทะเบียน : 10/06/2011
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Nero_v10

ตั้งหัวข้อ by ปีศาจ Sun 12 Jun - 13:46

ยอดมาก

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_05
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Member
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Tu912
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ KGla98a6
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ KGla9a53
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 176anigif
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 7qaz4
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Qwvhj
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_05
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 1goa91
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ R9wi1
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ L14h2
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1315
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 35
    วันที่ลงทะเบียน : 24/04/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : หน่วยที่11แห่งโซลโซไซตี้ ซาราคิ เคมปาจิ + ยาจิรุ นั่งข้างๆไอ้เหม่งกับไอ้ตุ้ด พอๆ 18+
    แหวน แหวน : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaaaaa13วิธีทำอักษรพิเศษครับ Variaringวิธีทำอักษรพิเศษครับ Cairingcopy
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Aauaaa10วิธีทำอักษรพิเศษครับ Grande10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Pijpoiวิธีทำอักษรพิเศษครับ Aaas10วิธีทำอักษรพิเศษครับ 9r2wc
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Sagenarutomed

ตั้งหัวข้อ by nadthapon100 Thu 28 Jul - 15:05

เทพมาก
    Prince the ripper
    Prince the ripper

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ Anigif_06
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 1GOa9
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ Rank_lambo_member02
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 4386
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 15
    วันที่ลงทะเบียน : 11/10/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ปราสาทวาเรีย(ณ ที่เดิม)
    เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 3sak2

ตั้งหัวข้อ by Prince the ripper Sun 30 Oct - 10:23

เก่งง่ะภูมิใจมีคนแบบนี้อยู่ในคลับ วิธีทำอักษรพิเศษครับ 946970
    goenji
    goenji
    LEVEL 35
    LEVEL 35

แรงค์พิเศษ : วิธีทำอักษรพิเศษครับ 1GOa9
    วิธีทำอักษรพิเศษครับ 182anigif
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1160
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 3
    วันที่ลงทะเบียน : 02/11/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : นามิโมริ ประเทศญี่ปุ่น

ตั้งหัวข้อ by goenji Wed 2 Nov - 14:44

ว้าว...thk น่ะ

เวลาขณะนี้ Tue 28 May - 7:31