-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Miv31

Join the forum, it's quick and easy

ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

3 posters

ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ?

PhingS
    PhingS
    LEVEL 2
    LEVEL 2

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 70
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 26/01/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : นามิโมริ XD

ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Empty ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ?

ตั้งหัวข้อ by PhingS Wed 26 Jan - 14:42

อยากให้ช่วยตอบหน่อยค่ะ ,,
    พอโหลดมาเสร็จแล้วก็แตกไฟล์ แล้วมันดูไม่ได้อ่ะค่ะ ,,
    ช่วยบอกวิธีดูให้หน่อยได้มั๊ยค่ะ?

แล้วก็โหลด รีบอร์นไม่ได้เลย ช่วยแก้ไขให้หน่อยค่ะ
    (ไปโหลดจากเว็บเก่ามาโหลดได้ แต่ว่าเว็บใหม่โหลดไม่ได้เลยค่ะ)

ช่วยหน่อยนะค่ะ อยากดูจริงๆ
    ขอบคุณนะคะ <3
    sister
    sister
    ~u้oJสๅว~
    ~u้oJสๅว~

แรงค์พิเศษ : ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Ranking_denmark
    ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Father_me01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2147483647
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 5
    วันที่ลงทะเบียน : 09/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : Maheaven City

ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Empty Re: ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ?

ตั้งหัวข้อ by sister Fri 28 Jan - 19:36

=0=ไม่เก่งเรื่องคอมอ่ะ แต่ปกติแล้ว เวลาผมโหลดผมก็โหลดจากยูทูปเอาน่ะครับ แล้วถึงเอาไปแตกไฟล์
    VoNgOLaPRiMO
    VoNgOLaPRiMO
    ~lnw_VONGOLA~
    ~lnw_VONGOLA~

แรงค์พิเศษ : ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Rank_member03
    ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Anigif_02

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 23627
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 165
    วันที่ลงทะเบียน : 19/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อาณาจักรถั่วแระทองคำ
    แหวน แหวน : ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Aaaaaa11
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Gnnhlทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? 0hgggg

ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Empty Re: ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ?

ตั้งหัวข้อ by VoNgOLaPRiMO Thu 24 Mar - 17:05

ดูจากยูทูปง่ายกว่าครับ-w-
    sister
    sister
    ~u้oJสๅว~
    ~u้oJสๅว~

แรงค์พิเศษ : ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Ranking_denmark
    ทำไมดูรีบอร์นไม่ได้คะ? Father_me01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2147483647
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 5
    วันที่ลงทะเบียน : 09/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : Maheaven City

ตั้งหัวข้อ by sister Sat 26 Mar - 5:35

โปรแกรม IDM ดูดคลิปเอา

เวลาขณะนี้ Sun 19 May - 11:15