-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

Join Together- [JTG] (UFO)  Miv31

Join the forum, it's quick and easy

Join Together- [JTG] (UFO)  Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

Join Together- [JTG] (UFO)

bel
    bel
    LEVEL 1
    LEVEL 1

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 30
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 10/01/2011

Join Together- [JTG] (UFO)  Empty Join Together- [JTG] (UFO)

ตั้งหัวข้อ by bel Sat 30 Apr - 11:49

สวัสดีและต้อนรับทุกคนที่เข้ามานะคะ
    ที่นี่คือยูโฟ่วการ์ตูนค่ะ รับออเกือบทุกเรื่องเลยค่ะ^^ (เพราะมาสเทพ 55)
    มารู้จักยูโฟ่วกันก่อนนะคะ
    ยูโฟ่ว[UFO] : ยูโฟ่นี่ไม่ใช่จานบินที่ตกลงมาแล้วพูดว่า
    'สวัสดีชาวโลก' หรอกนะคะ ยูโฟ่วที่ว่าคือการสวมบทเล่น
    เป็นตัวการ์ตูนที่เรารัก เราชอบผ่าน msn ล่ะนะคะ โดยต้องผ่านการออจาก
    มาสสุดสวยทั้งหมดนะคะ

คนแรก : [You must be registered and logged in to see this link.]
    รับออรีบอร์น บลีช พ่อบ้านปีศาจ นารูโตะ
    แล้วก็โซลอีทเตอร์ค่ะ
    มาสอี้ผิง น่ารัก สดใส บางครั้งถ้าฟิวส์ขาดก็โหดอ่ะนะคะ
    (แต่เก็บอารมณ์เก่งค่ะคนนี้ คุคุ)

ป.ล.เว้นที่ไว้เผื่อมาสคนอื่นนะคะ~

มาสคนสอง : [You must be registered and logged in to see this link.]
    รับออทุกเรื่องค่ะ ไม่ว่าจะเรื่องที่ไม่ฮิต
    หรืออะไรก็ตามค่ะ
    รับออตัวที่คิดขึ้นมาเองหรือนิยายก็ได้นะคะ
    เพราะฮารุรู้อะไรเยอะกว่ามาสคนอื่นน่ะค่ะ(บ้ากว่า)
    ส่วนนิสัยที่ไม่อยากประจานตัวเองแต่ช่วยไม่ได้ค่ะ
    บ้า ต๊องแต่ใจดีนะคะ
    ใครออกับฮารุแล้วไม่ผ่าน ฮารุให้ตืบเลยค่ะ-w-;;

บาย นีนะคะ~~!!!

มาออกันเยอะๆ ล่า
    รายละเอียดดูในบทความกรุ๊ปนี้อีกทีนะคะ^w^~
    ตอนนี้เพิ่งเปิด เลยยังไม่ค่อยมีคน
    มาเป็น'หนึ่งเดียว'กับเราดีกว่านะคะ

Join group
    [เข้าร่วมซะนะคะ^^ ]

อ้อ...อีกอย่างนึงค่ะ

[You must be registered and logged in to see this link.]<<นี่เป็นบทความน่ะค่ะ
    [You must be registered and logged in to see this link.]<<แต่นี่เป็นกรุ๊ปจ้า(ละมั้ง....น่าจะอย่างนี้แหละเนอะ)

เวลาขณะนี้ Sun 19 May - 15:17