-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Miv31

Join the forum, it's quick and easy

สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

2 posters

สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ)

dew20020
    dew20020
    LEVEL 35
    LEVEL 35

แรงค์พิเศษ : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) I_love_tsuna_ranking_01
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Rank_lambo_member01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 100
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 1
    วันที่ลงทะเบียน : 07/02/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ฐานทัพVONg0Leและบ้านสาวาดะ
    แหวน แหวน : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 5e2c6cd7c8
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 75735469สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Basukaสำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Fba87332a4
    เหรียญตรา เหรียญตรา : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Primocสำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 314xสำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 43198688สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Sebastianp
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 318wสำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Csak4

สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Empty สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ)

ตั้งหัวข้อ by dew20020 Thu 5 May - 18:06

คือว่าตอนหลังๆเวลาฮิบาริสู้กับคนที่มีแหวนเมฆาเสร็จแล้วเวลามันแพ้ก็จะเก็บแหวนจากคนนั้นมา (คนเขียนก็ไม่รู้พี่บอกมานะ)สำหรับคนที่รู้แล้วละก็นะไม่ต้องมาดูก็ได้อยากรู้ก็มานะ
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    nadthapon100
    nadthapon100
    ~ประธานคลับเรียวเฮ
    ~ประธานคลับเรียวเฮ

แรงค์พิเศษ : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Anigif_05
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Member
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Tu912
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) I_love_tsuna_ranking_01
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) KGla98a6
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) KGla9a53
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Ranking_goku_vip_club
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Rank_lambo_member-v.i.p
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Rank_member03
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Rank_vip_member
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Rank_chromefc_member
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Rank_chromefc_vipmember
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 176anigif
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 7qaz4
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Qwvhj
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Vdsc0
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) I45sx
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Anigif_05
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Anigif_03
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 1goa91
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 5ssss
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Cvmsf
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) R9wi1
    สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) L14h2
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1315
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 35
    วันที่ลงทะเบียน : 24/04/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : หน่วยที่11แห่งโซลโซไซตี้ ซาราคิ เคมปาจิ + ยาจิรุ นั่งข้างๆไอ้เหม่งกับไอ้ตุ้ด พอๆ 18+
    แหวน แหวน : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Aaaaaa13สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Variaringสำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Cairingcopy
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Aauaaa10สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Grande10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Pijpoiสำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Aaas10สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) 9r2wc
    เหรียญตรา เหรียญตรา : สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Sagenarutomed

สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ) Empty Re: สำหรับใครที่ยังไม่รู้เกี่ยวกับฮิบารินะครับ(รู้แล้วก็ไม่ต้องมานะ)

ตั้งหัวข้อ by nadthapon100 Fri 6 May - 7:08

เยสๆๆๆ ผมก้เคยเหง ท่านเกบหมดเลย เพราะ พลังท่านเยอะเกินใช้เเหวนทีไรเเหวนเเตกเรยต้องหามาเปลี่ยนบ่อยๆ

เวลาขณะนี้ Sun 19 May - 11:53