-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ Miv31

Join the forum, it's quick and easy

อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

2 posters

อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ

viewlovehyuk
    viewlovehyuk
    LEVEL 42
    LEVEL 42

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2044
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : -1
    วันที่ลงทะเบียน : 26/09/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : Hibari's Home!!!>w<

อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ Empty อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ

ตั้งหัวข้อ by viewlovehyuk Mon 26 Sep - 14:17

เวลาทำเครดิตที่จะเอาไว้ใส่ในรูปอ่าค่ะ
    เราเคยทำแล้วลบพื้นหลังดู
    แต่พอเซฟพื้นหลังมันก็เปนกรอบสีขาวๆอ่าค่ะ
    อยากได้แบบที่เห็นเฉพาะเครดิตของเราเท่านั้นเวลาใส่ใรรูปรึคลิปจะได้สวยๆอ่าค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ 423766 อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ 78199
    Queen
    Queen
    LEVEL 30
    LEVEL 30

แรงค์พิเศษ : อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ Rank_lambo_member01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1429
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 25/08/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ฮุนเอโกโมโด้

อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ Empty Re: อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Queen Tue 27 Sep - 19:41

อยากทราบวิธีทำพื้นหลังโปร่งใสอ่าค่ะ 78199

เวลาขณะนี้ Tue 7 May - 5:49