-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

อยากถามอะไรซักหน่อยนะสำหรับคนที่ฟังเพลงญี่ปุ่นบ่อย Miv31

Join the forum, it's quick and easy

อยากถามอะไรซักหน่อยนะสำหรับคนที่ฟังเพลงญี่ปุ่นบ่อย Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

อยากถามอะไรซักหน่อยนะสำหรับคนที่ฟังเพลงญี่ปุ่นบ่อย

zero0215
    zero0215
    ~lnw_VONGOLA~
    ~lnw_VONGOLA~

แรงค์พิเศษ : อยากถามอะไรซักหน่อยนะสำหรับคนที่ฟังเพลงญี่ปุ่นบ่อย Sssss
    Spoiler:

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2651
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 49
    วันที่ลงทะเบียน : 16/01/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : AnimeZone

อยากถามอะไรซักหน่อยนะสำหรับคนที่ฟังเพลงญี่ปุ่นบ่อย Empty อยากถามอะไรซักหน่อยนะสำหรับคนที่ฟังเพลงญี่ปุ่นบ่อย

ตั้งหัวข้อ by zero0215 Tue 25 Oct - 22:15

วีดีโอนี้ เพลงตอนที่ นาเดชิโกะ+เทมาริ แปลงร่างจำแลง เพลงนั้นชื่อ you แต่ใครร้อง หรือเพลงจากเรื่องอะไร บอกผมหน่อยนะครับ

เพลงมันจะเริ่มตอนที่เวลา 2.21 ผมคิดว่ามันเพราะดีเลยอยากรู้ว่าใครร้อง และถ้าเป็นเพลงอนิเมะมันมาจากเรื่องอะไร ช่วยผมหน่อยนะ

ผมกราบเท้าก็ได้นะ อยากให้ช่วยมากครับ ได้โปรดช่วยที

เวลาขณะนี้ Tue 7 May - 1:15