-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย Miv31

Join the forum, it's quick and easy

อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

3 posters

อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย

kayaekw123
    LEVEL 1
    LEVEL 1

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 20
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 27/10/2011

อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย Empty อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย

ตั้งหัวข้อ by kayaekw123 Sat 29 Oct - 14:44

ทำหัวข้อเลยครับ
    zero0215
    zero0215
    ~lnw_VONGOLA~
    ~lnw_VONGOLA~

แรงค์พิเศษ : อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย Sssss
    Spoiler:

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2651
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 49
    วันที่ลงทะเบียน : 16/01/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : AnimeZone

อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย Empty Re: อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย

ตั้งหัวข้อ by zero0215 Sat 29 Oct - 16:09

เว็บไรอะครับของคุณ เดี๋ยวเข้าไปอธิบายให้เว็บนั้นเลยจะดีกว่า

kayaekw123
    LEVEL 1
    LEVEL 1

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 20
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 27/10/2011

อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย Empty Re: อยากรู้วิธีสร้างหน้าแรกเหมือนเว็บนี้ครับสอนน้อย

ตั้งหัวข้อ by kayaekw123 Mon 31 Oct - 14:03

อัพโหลด index.html ไปไว้ไหนอะครับ
    ppatimakorn
    ppatimakorn
    LEVEL 8
    LEVEL 8

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 391
    วันที่ลงทะเบียน : 23/01/2012
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ฐานทัพ Vongola Family

ตั้งหัวข้อ by ppatimakorn Tue 24 Jan - 17:53

?? ไม่รู้อะ ??

เวลาขณะนี้ Tue 7 May - 1:05