-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Miv31

Join the forum, it's quick and easy

ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

2 posters

ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม

kong159753
    kong159753
    LEVEL 34
    LEVEL 34

แรงค์พิเศษ : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Anigif_03
    ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Vdsc0
    ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม I45sx
    ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม 5ssss
    ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Rank_lambo_member01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : -24
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 10
    วันที่ลงทะเบียน : 24/10/2011
    แหวน แหวน : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Variaringถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Byakuran
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Storm_10
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม 3sak2

ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Empty ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม

ตั้งหัวข้อ by kong159753 Wed 2 Nov - 18:08

ถ้ายังไม่เข้าคลับอ่าครับจะเอาลายเซ็นต์ของคลับเขาไปได้ไหมครับและถ้าเอาไปแล้วผิดจะโดนแบนป่าวครับ
    ก็คลับแต่ละคลับจะให้ลายเซ็นมาไช่มะแล้วมันไม่้ใช่เฉพาะคนในกลุ่มเท่านั้นที่สมารถมองเห็นได้อย่างเดียวเลยคิดว่าจะแอบเอามาแต่ไม่กล้าเลยมาถามก่อนน่ะครับ
    zero0215
    zero0215
    ~lnw_VONGOLA~
    ~lnw_VONGOLA~

แรงค์พิเศษ : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Sssss
    Spoiler:

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2651
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 49
    วันที่ลงทะเบียน : 16/01/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : AnimeZone

ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Empty Re: ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม

ตั้งหัวข้อ by zero0215 Thu 3 Nov - 17:41

ไปสมัครไว้ก่อนก็ได้ไม่มีชื่อไม่เป็นไรเดี๋ยวก็มาเพิ่มทีหลังเอง
    ถ้าสมัครแล้วยังไม่มีชื่อเอาลายเซ็นไปเลยก็ได้
    kong159753
    kong159753
    LEVEL 34
    LEVEL 34

แรงค์พิเศษ : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Anigif_03
    ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Vdsc0
    ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม I45sx
    ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม 5ssss
    ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Rank_lambo_member01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : -24
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 10
    วันที่ลงทะเบียน : 24/10/2011
    แหวน แหวน : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Variaringถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Byakuran
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Storm_10
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม 3sak2

ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม Empty Re: ถ้ายังไม่เข้าคลับเอาลายเซ็นต์ไปได้ไหม

ตั้งหัวข้อ by kong159753 Thu 3 Nov - 18:01

ครับข อบคุณครับ

เวลาขณะนี้ Mon 6 May - 18:04