-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Miv31

Join the forum, it's quick and easy

ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

5 posters

ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ

pleangthai
    pleangthai
    LEVEL 13
    LEVEL 13

แรงค์พิเศษ : ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Cvmsf
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 779
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 13
    วันที่ลงทะเบียน : 14/11/2011

ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Empty ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by pleangthai Mon 14 Nov - 12:15

คือ จะเอา เงินมาจากไหนอ่ะครับ แล้วก็ แรงค์ เลเวล อะไรงี้อ่ะครับ
    ไม่รู้เอามาจากไหน จะซื้ออาวุธอ่ะครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ ว่ามันเอามาจากไหน
    ขอบคุณครับ
    zero0215
    zero0215
    ~lnw_VONGOLA~

แรงค์พิเศษ : ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Sssss
    Spoiler:

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2651
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 49
    วันที่ลงทะเบียน : 16/01/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : AnimeZone

ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Empty Re: ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by zero0215 Mon 14 Nov - 20:46

เงินก็มาจากโพสตอบ ตั้งกระทู้ แรงค์ก็มาจากโพสตอบ ตั้งกระทู้ ถ้าซื้ออาวุธก็ร้านค้าเลยนะครับดูเงินด้วยนะครับ
    pleangthai
    pleangthai
    LEVEL 13
    LEVEL 13

แรงค์พิเศษ : ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Cvmsf
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 779
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 13
    วันที่ลงทะเบียน : 14/11/2011

ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Empty Re: ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by pleangthai Wed 16 Nov - 11:43

ขอบคุณครับ แล้วแรงค์พิเศษเอาลงยังไงอ่ะครับ
    ลายเซ็นพอเอาลงมันก็ไม่ขึ้นแค่อันเดียว อะครับ
    marering
    LEVEL 1
    LEVEL 1

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 21
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 1
    วันที่ลงทะเบียน : 16/11/2011

ตั้งหัวข้อ by marering Wed 16 Nov - 18:29

กำลังจะถามอยู่เลย ขอบใจ
    zero0215
    zero0215

แรงค์พิเศษ : ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Sssss
    Spoiler:

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2651
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 49
    วันที่ลงทะเบียน : 16/01/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : AnimeZone

ตั้งหัวข้อ by zero0215 Fri 18 Nov - 20:21

แรงค์พิเศษประธานคลับจะใส่ให้ครับ
    หนูChromeค่ะ^v^
    หนูChromeค่ะ^v^
    LEVEL 97
    LEVEL 97

แรงค์พิเศษ : ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Anigif_06
    ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ S2qu2
    ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Cvmsf
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2061
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 7
    วันที่ลงทะเบียน : 03/09/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ปราสาทวาเรีย ณ อิตาลี
    แหวน แหวน : ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ Variaring
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ขอถามเรื่องจำเป็นหน่อยครับ 3sak2

ตั้งหัวข้อ by หนูChromeค่ะ^v^ Fri 18 Nov - 21:03

แล้วทำยังไงถึงจะใส่ได้ละพี่เจคุง(อยากใส่ อยากใส่ อยากส่าย~)
    ppatimakorn
    ppatimakorn
    LEVEL 8
    LEVEL 8

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 391
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 23/01/2012
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ฐานทัพ Vongola Family

ตั้งหัวข้อ by ppatimakorn Wed 25 Jan - 17:18

ตอบกระทู้ตั้งเยอะแล้ว แต่ยังไม่ได้แรงค์เลยอะ ต้องเวลไหนถึงได้
    ppatimakorn
    ppatimakorn
    LEVEL 8
    LEVEL 8

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 391
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 23/01/2012
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ฐานทัพ Vongola Family

ตั้งหัวข้อ by ppatimakorn Wed 25 Jan - 17:18

อยากไรงค์

เวลาขณะนี้ Tue 7 May - 3:34