-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

มาเลยครับ โปร มองโกส สำหรับคนชอบเล่นโหมดโกสอิอิ Miv31

Join the forum, it's quick and easy

มาเลยครับ โปร มองโกส สำหรับคนชอบเล่นโหมดโกสอิอิ Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

2 posters

มาเลยครับ โปร มองโกส สำหรับคนชอบเล่นโหมดโกสอิอิ

puinoi59
    puinoi59
    Moderators
    Moderators

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 429
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 9
    วันที่ลงทะเบียน : 01/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ประเทศไทย

มาเลยครับ โปร มองโกส สำหรับคนชอบเล่นโหมดโกสอิอิ Empty มาเลยครับ โปร มองโกส สำหรับคนชอบเล่นโหมดโกสอิอิ

ตั้งหัวข้อ by puinoi59 Fri 1 Oct - 18:15

โปร xshot โปรมองโกส ที่สามารถใช้งานได้จริงๆสำหรับเพื่อนๆที่ชอบเล่นเกมส์ xshot โหมดโกส นั้นเพื่อนๆสามารถเอาโปร xshot ที่ผมเอามาแจกนี้ไปใช้งานได้เลย เหมาะสำหรับผู้ที่เล่นฝ่ายปืนเท่านั้นเพราะ โปร xshot ตัวที่ทำให้สามารถมองเห็น ผีได้ง่ายๆ ปกติถ้าไม่ใช้โปร มองทีนึงแทบมองไม่เห็นเลย พอได้ใช้ โปร xshot ที่ผมแน่ะนำนี้แล้วเทพแน่ๆคับ

MOD: ลองเอาใช้งานได้ดีมากๆสำหรับเพื่อรๆที่เล่นโหมดโกส
    ');}//]]>
    เวลาขณะนี้ Sun 19 May - 23:51