-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ Miv31

Join the forum, it's quick and easy

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

5 posters

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ

AntiGoD
    LEVEL 81
    LEVEL 81

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 12114
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 4
    วันที่ลงทะเบียน : 24/07/2011

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ Empty Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ

ตั้งหัวข้อ by AntiGoD Fri 2 Dec - 13:19

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ

[You must be registered and logged in to see this link.]

เนื้อหาภายในเกม
    ภายในเกม Gun Metal นี้เพื่อนๆ จะได้รับบทเป็นหุ่นรบขนาดยักษ์ที่มีชื่อว่า Havoc Suit โดยเจ้า Havoc Suit
    นั้นจะมีความสามารถในการแปลงร่างเป็นเครื่องบินรบ เพื่อใช้ต่อสู้กับศัตรูทางอากาศ ซึ่งถ้าใครนึกภาพไม่ออก
    ผมแนะนำให้นึกถึงการ์ตูนตระกูล Macross เลยครับ ซึ่งเจ้า Havoc Suit นั้น แทบจะถูกถอดแบบออกมาเหมือนกับยานรบใน Macross เลยทีเดียว
    จะไม่เหมือนก็เพียง Havoc Suit ยังไม่สามารถแปลงร่างเป็นกึ่งยาน กึ่งหุ่นได้ หรือถ้าเพื่อนๆ ยังนึกไม่ออกอีก
    ก็เรื่องนี้เลยครับ Tranformer หุ่นยนต์ฝั่งตัวร้าย Star Scream ที่สามารถแปลงร่างเป็นเครื่องบินรบ ก็มีรูปร่างคล้ายๆ Havoc Suit เช่นกัน

โดยภายในเกมเราจะต้องดำเนินเนื้อเรื่องตามภารกิจที่ได้รับหมอบหมายเป็นด่านๆ ไป และเมื่อผ่านภารกิจไปได้ พอจบด่านเราก็จะได้อาวุธพิเศษมา 1 ชนิด
    โดย Havoc Suit ของเราในแต่ละร่างจะสามารถติดตั้งอาวุธได้ 4 ชนิด ซึ่งนั่นหมายความว่า เมื่อนับร่างแปลงร่างของ Havoc Suit แล้ว
    เพื่อนๆ สามารถที่จะติดตั้งอาวุธได้ถึง 8 ชนิดพร้อมกันเลยทีเดียว !!

สำหรับรูปแบบการเล่นนั้น ตัวเกมจะเป็นแนว Third Person Shooting เมื่อเราบังคับตัวละครในร่างหุ่นยนต์ แต่เมื่อเรากดแปลงร่าง
    รูปแบบการเล่นก็จะไปคล้ายๆ กับ Ace Combat ซะอย่างงั้น แต่ตรงนี้ต้องขอเตือนไว้ก่อนว่า การบังคับเจ้า Havoc Suit ในร่างยานรบนั้น
    ค่อนข้างบังคับยากเอามากๆ เลยทีเดียว

[You must be registered and logged in to see this link.]
    Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ 619863

ขอแค่คำขอบคุณ^ ^
    it_baby2006
    LEVEL 2
    LEVEL 2

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 60
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 30/01/2012

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ Empty Re: Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ

ตั้งหัวข้อ by it_baby2006 Mon 30 Jan - 21:10

ขอบคุณคับ
    tar159357
    LEVEL 1
    LEVEL 1

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 21
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 12/03/2012

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ Empty Re: Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ

ตั้งหัวข้อ by tar159357 Mon 12 Mar - 20:17

-v-
    tar159357
    LEVEL 1
    LEVEL 1

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 21
    วันที่ลงทะเบียน : 12/03/2012

ตั้งหัวข้อ by tar159357 Mon 12 Mar - 20:17

โพสแล้วไม่เห็นขึ้นเลย
    gameoop23
    LEVEL 2
    LEVEL 2

วันที่ลงทะเบียน : 26/04/2012

ตั้งหัวข้อ by gameoop23 Thu 26 Apr - 21:29

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ 840999
    gameoop23
    LEVEL 2
    LEVEL 2

วันที่ลงทะเบียน : 26/04/2012

ตั้งหัวข้อ by gameoop23 Thu 26 Apr - 21:29

Gun Metal : ใครชอบแนวหุ่นยนต์แปลงร่างใด้ มาทางนี้เลยครับ 840999
    Electle
    LEVEL 1
    LEVEL 1

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 11
    วันที่ลงทะเบียน : 09/05/2013

ตั้งหัวข้อ by Electle Thu 9 May - 15:44

.......

เวลาขณะนี้ Mon 20 May - 10:11