-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ Miv31

Join the forum, it's quick and easy

เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ

VoNgOLaPRiMO
    VoNgOLaPRiMO
    ~lnw_VONGOLA~
    ~lnw_VONGOLA~

แรงค์พิเศษ : เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ Rank_member03
    เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ Anigif_02

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 23627
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 165
    วันที่ลงทะเบียน : 19/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อาณาจักรถั่วแระทองคำ
    แหวน แหวน : เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ Aaaaaa11
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ Gnnhlเอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 0hgggg

เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ Empty เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ

ตั้งหัวข้อ by VoNgOLaPRiMO Sat 8 Jan - 19:54

BOX HEAD

Box Head - More Rooms
    [You must be
    registered and logged in to see this image.]
    Click here to play this game

อ่านก่อนเล่นนะครับ
    เกมนี้สามารถเล่น2คนได้ หรือลุยเดี่ยวก็ได้งับ
    ถ้าเล่นเดี่ยวแล้วตัวเราตายไม่ว่าเลเวลใดก็ตาม GAME OVER ครับ สามารถเติมกระสุน หรือเพิ่มเลือดได้
    จากกล่องสีแดง(จะกระจายอยู่ในMAPนั้นๆ)
    แต่ถ้าหากว่าเราเล่นคู่ ถ้าคนใดคนหนึ่งตายจะยังสามารถเกิดใหม่ได้เรื่อยๆครับ แต่อาวุธจะหายหมด
    สามารถเก็บปืนได้จากกล่องสีแดงครับ(แต่ว่าถ้าตายไปเลย2คนGAME OVER เลยนะครับ) อ๊ะ! ระวังอย่ายิงกันเองล่า โดยเฉพาะลูกซอง เวลาเลเวลสูงๆ
    แล้วจะยิงกระจายแบบรัว รุนแรงมากโดนทีเพื่อนอาจจะตายได้ในนัดเดียวเลยนะ

เลเวลแรกๆถึงซอมบี้จะค่อยๆมาทีละตัวสองตัว แต่อย่าชล่าใจไปพอนานเข้าเลเวลก็จะยิ่งสูงขึ้น ซอมบี้ก็จะยิ่งโหดมากขึ้นด้วย ผมเล่นแล้วเจอบอสโผล่ออกมาทีเดียว 4-5ตัว*0* แถมมาเป็นฝูงซะด้วย แต่ ยิ่งเลเวลสูงขึ้น
    ปืนก็จะโหดขึ้นด้วยเหมือนกัน~ อย่าง UZI ของผมมีตั้ง 400 นัดแน่ SHOT GUN ยิงครั้งเดียวออกมา 4 แฉก
    5 แฉก ยังเร็วเป็นปืนกลอีกด้วย*0* ถึงเลเวลแรกจะมีแต่ปืนพกยิงอืดๆก็เหอะ-*-

ปุ่มบังคับตัวละคร(เดี่ยว)
    เดิน - ลูกศร
    ยิงปืน - สเปดบาร์
    เปลี่ยนปืน - < หรือ >

ปุ่มบังคับตัวละคร(คู่)
    P1
    เดิน - w,a,s,d
    ยิงปืน - สเปดบาร์
    เปลี่ยนปืน - E
    P2
    เดิน - ลูกศร
    ยิงปืน - ? ไม่ก็ Z ครับ ลองทดสอบเอาเองนะครับ
    เปลี่ยนปืน - < หรือ >

ขอให้สนุกกับการเล่นนะคร๊าบบบ
    เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820 เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820 เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820 เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820 เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820 เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820 เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820 เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820 เอาเกมสนุกๆมาฝาก เล่นบนเว็บครับ 55820

เวลาขณะนี้ Tue 7 May - 5:14