-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

[เร็วกว่า MF] Hanna (2011) เธอเป็นนักฆ่าระดับพระกาฬ-[VCD] [Rip]-[Soundtrack ไม่มีบรรยาย] Miv31

Join the forum, it's quick and easy

[เร็วกว่า MF] Hanna (2011) เธอเป็นนักฆ่าระดับพระกาฬ-[VCD] [Rip]-[Soundtrack ไม่มีบรรยาย] Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

[เร็วกว่า MF] Hanna (2011) เธอเป็นนักฆ่าระดับพระกาฬ-[VCD] [Rip]-[Soundtrack ไม่มีบรรยาย]

guzeedjung
    LEVEL 24
    LEVEL 24

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 3501
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 1
    วันที่ลงทะเบียน : 26/05/2011

[เร็วกว่า MF] Hanna (2011) เธอเป็นนักฆ่าระดับพระกาฬ-[VCD] [Rip]-[Soundtrack ไม่มีบรรยาย] Empty [เร็วกว่า MF] Hanna (2011) เธอเป็นนักฆ่าระดับพระกาฬ-[VCD] [Rip]-[Soundtrack ไม่มีบรรยาย]

ตั้งหัวข้อ by guzeedjung Sun 19 Jun - 11:20

[เร็วกว่า MF] Hanna (2011) เธอเป็นนักฆ่าระดับพระกาฬ-[VCD] [Rip]-[Soundtrack ไม่มีบรรยาย]
    [You must be registered and logged in to see this image.]

เรื่องย่อ
    Hanna แฮนน่า เป็นเรื่องราวของ Hanna รับบทโดยนักแสดงวัยรุ่น Saoirse Ronan ชีวิตเด็กสาวอายุวัย 16 ปี ที่ต่างจากเด็กวัยรุ่นทั่วไปนั่นคือ เธอเป็นนักฆ่าระดับพระกาฬ ผลงานของผู้กำกับ Joe Wright จาก Atonement

Hanna เป็นสาวที่ไม่่หมือนใคร เปลี่ยนชีวิตในวัยรุ่นของเธอเป็นเหมือนคมดาบ สิ่งเหล่านี้มาจากการเลี้ยงดูโดยบิดา (Eric Bana) ที่เป็น CIA ใน wilds ของฟินแลนด์ ชีวิตเธอเหมือนวัยรุ่นคนอื่นๆ การศึกษาและสิงอื่นๆ ทั้งหมดนี้ต้องการฝึกให้เธอเป็นนักฆ่าที่สมบูรณ์แบบ Hanna เดินทางไปทั่วยุโรป เธอมีกำลังแข็งแรงและสติปัญญาดีมาก เธอเกือบบรรลุเป้าหมายในชีวิตของและความเป็นมนุษย์ของเธอ

A 16-year-old who was raised by her father to be the perfect assassin is dispatched on a mission across Europe , tracked by a ruthless intelligence agent and her operatives.

Director:
    Joe Wright
    Writers:
    Seth Lochhead (screenplay) , David Farr (screenplay) , and 1 more credit »
    Stars:
    Saoirse Ronan , Cate Blanchett and Eric Bana

[You must be registered and logged in to see this image.]
    ดาวโหลดเต็มสปีด เร็วกว่า Mediafire
    ลองโหลดดูนะครับ ถ้าไม่ไวก้อเปลี่ยนเว็บนะครับ แต่ผมลองมาหมดแล้วเน็ต 4 เม็ก โหลด 450 ครับ
    อันไหนไม่เร็วให้เปลี่ยนเว็บโหลดครับ เพราะแต่ละเน็ตโหลดไม่เท่ากัน งง เหมือนกัน แต่เร็วทุกเว็บครับ
    DOWNLOAD CD1
    ลิงค์โหลดอยู่ใต้โฆษณา
    [You must be registered and logged in to see this link.]

เร็วเท่ากันครับ
    [You must be registered and logged in to see this link.]

ดาวโหลดเต็มสปีด เร็วกว่า Mediafire
    ลองโหลดดูนะครับ ถ้าไม่ไวก้อเปลี่ยนเว็บนะครับ แต่ผมลองมาหมดแล้วเน็ต 4 เม็ก โหลด 450 ครับ
    อันไหนไม่เร็วให้เปลี่ยนเว็บโหลดครับ เพราะแต่ละเน็ตโหลดไม่เท่ากัน งง เหมือนกัน แต่เร็วทุกเว็บครับ
    DOWNLOAD CD2
    ลิงค์โหลดอยู่ใต้โฆษณา

โหลดแล้วช่วยโพส ขอบคุณด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

เวลาขณะนี้ Sat 21 Sep - 15:27