-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

[เร็วกว่า MF] สมอลล์รู กูแนว : Small-Ru [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย] Miv31

Join the forum, it's quick and easy

[เร็วกว่า MF] สมอลล์รู กูแนว : Small-Ru [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย] Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

[เร็วกว่า MF] สมอลล์รู กูแนว : Small-Ru [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]

guzeedjung
    LEVEL 24
    LEVEL 24

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 3501
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 1
    วันที่ลงทะเบียน : 26/05/2011

[เร็วกว่า MF] สมอลล์รู กูแนว : Small-Ru [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย] Empty [เร็วกว่า MF] สมอลล์รู กูแนว : Small-Ru [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]

ตั้งหัวข้อ by guzeedjung Sun 19 Jun - 16:36

[เร็วกว่า MF] สมอลล์รู กูแนว : Small-Ru [VCD] [หนังซูม]-[พากย์ไทย]
    [You must be registered and logged in to see this image.]

ชื่ออังกฤษ Small-Ru
    ชื่อไทย สมอลล์รู กูแนว
    ประเภทหนัง Romantic/Comedy
    ผู้กำกับ พจน์ อานนท์
    ผู้แต่ง -
    วันที่เข้าฉาย 09 June 2011
    ความยาวหนัง -
    นักแสดง กิ๊ฟซี่ , เซน เดอะสตาร์ , สตาร์บัค , น้ำแข็ง AF7 , ไกด์ OIC , บอม OIC , นิคกี้ OIC , แจ๊ส ชวนชื่น , แอนนา ชวนชื่น , โซเฟีย ลา
    เรทภาพยนตร์ - ไทย
    ภาพยนตร์ที่เหมาะสมกับผู้มีอายุตั้งแต่ 15 ปีขึ้นไป
    เรทภาพยนตร์ - สากล -
    สถานที่ถ่ายทำ -
    ภาษา -
    เว็บไซต์ -
    สมอลล์รู กูแนว | เรื่องย่อ
    เรื่องราวความฝันของกลุ่มวัยรุ่นกลุ่มหนึ่งที่ไฝ่ฝันอยากจะเป็นนักคนตรี โดยมี ซื่อสัตย์ (สตาร์บัค) เป็นมือกีต้าร์และหัวหน้าวง แข็ง (น้ำแข็ง AF7) เล่นกีต้าร์ รั่ว (ไกด์ OIC) ตีกลอง ไข่ (บอม OIC) เล่นเบส โดยมี ว่าว (แจ๊ส ชวนชื่น) เป็นนักร้องนำแต่การเข้าไปออดิชั่นครั้งแรกของพวกเขาดันไม่ประสบความสำเร็จ เพราะเหล่ากรรมการบอกว่าไม่แนวพอ ไม่เหมาะกับยุคนี้เป็นสาเหตุให้ว่าวลาออกจากวงไปตั้งวงใหม่
    ซื่อสัตย์และเพื่อนๆจึงต้องเปิดรับสมาชิกวงคนใหม่ขึ้นมา และได้ จิ๋ม (นิคกี้ OIC) กับ โต (เซน เดอะสตาร์) เข้ามาร่วมวง แต่ทุกอย่างก็ไม่ง่ายอย่างที่คิด เมื่อซื่อสัตย์ต้องเข้ามาสืบทอดร้านเบเกอร์รี่ที่พ่อเคยทำเอาไว้ เพื่อแลกกับห้องซ้อมดนตรีและเครื่องดนตรีครบชุดตามข้อตกลงของแม่ (โซเฟีย ลา)
    ซื่อสัตย์และพวกต้องยอมทำร้านเบเกอร์รี่โดยมี เปียกปูน (กิ๊ฟซี่) ลูกสาวของเชฟเบเกอรี่มือทอง (แอนนา ชวนชื่น) เข้ามาสอนและช่วยกันปรับปรุงร้านพร้อมกับเทรนหนุ่มๆในเรื่องของวงดนตรีให้เข้ากับยุคสมัยมากขึ้น
    เรื่องราวของดนตรีและการทำเบเกอรี่ได้ดำเนินไปพร้อมๆกันจนเกิดเป็นความผูกพันจนกระทั่งวันหนึ่งที่พวกเขาต้องตัดสินใจเลือกระหว่างดนตรีที่พวกเขารักและการทำร้านเบเกอร์รี่ เรื่องราวแนวๆ ของคนอยากแนวจึงบังเกิดขึ้น

[You must be registered and logged in to see this image.]
    ดาวโหลดเต็มสปีด เร็วกว่า Mediafire
    ลองโหลดดูนะครับ ถ้าไม่ไวก้อเปลี่ยนเว็บนะครับ แต่ผมลองมาหมดแล้วเน็ต 4 เม็ก โหลด 450 ครับ
    อันไหนไม่เร็วให้เปลี่ยนเว็บโหลดครับ เพราะแต่ละเน็ตโหลดไม่เท่ากัน งง เหมือนกัน แต่เร็วทุกเว็บครับ
    DOWNLOAD CD1
    ลิงค์โหลดอยู่ใต้โฆษณา
    [You must be registered and logged in to see this link.]

เร็วเท่ากันครับ
    [You must be registered and logged in to see this link.]

ดาวโหลดเต็มสปีด เร็วกว่า Mediafire
    ลองโหลดดูนะครับ ถ้าไม่ไวก้อเปลี่ยนเว็บนะครับ แต่ผมลองมาหมดแล้วเน็ต 4 เม็ก โหลด 450 ครับ
    อันไหนไม่เร็วให้เปลี่ยนเว็บโหลดครับ เพราะแต่ละเน็ตโหลดไม่เท่ากัน งง เหมือนกัน แต่เร็วทุกเว็บครับ
    DOWNLOAD CD2
    ลิงค์โหลดอยู่ใต้โฆษณา

โหลดแล้วช่วยโพส ขอบคุณด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

เวลาขณะนี้ Sat 21 Sep - 18:46