-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Miv31

Join the forum, it's quick and easy

ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

5 posters

ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ

puinoi59
    puinoi59
    Moderators
    Moderators

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 429
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 9
    วันที่ลงทะเบียน : 01/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ประเทศไทย

ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Empty ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ

ตั้งหัวข้อ by puinoi59 Fri 1 Oct - 14:20

เดียวผมจะเอามาโพสให้นะครับ
    มาแล้วครับ ย้ายบอร์ดแล้วนะครับ
    https://reborn9th.thai-forum.net/forum-f6/topic-t536.htm

แก้ไขล่าสุดโดย puinoi59 เมื่อ Fri 1 Oct - 15:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    vongola 10th
    vongola 10th
    ~ประธานคลับพรีโม่~
    ~ประธานคลับพรีโม่~

แรงค์พิเศษ : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Member
    ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Rank_master
    ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Rank_lambo_vicechairman01
    ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Rank_chromefc_member
    ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Vocaloid_member_ranking
    ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ I45sx
    ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Vdsc0
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 7479
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 64
    วันที่ลงทะเบียน : 03/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ
    แหวน แหวน : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Aaaaaa11

สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Archangelingใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Natsu10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Gnnhlใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 526vdใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 0hggggใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Cszel
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Primoใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 4t5q0ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 314x

ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Empty Re: ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Fri 1 Oct - 14:27

ไม่รู้จักง่า...อืม... ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 379554
    puinoi59
    puinoi59
    Moderators
    Moderators

ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 9

ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Empty Re: ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ

ตั้งหัวข้อ by puinoi59 Fri 1 Oct - 14:28

แต่มันเป็นภาษาญี่ปุ่นซับไทยนะครับ
    karnkingza
    karnkingza
    admin grimreno

แรงค์พิเศษ : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 409
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 78
    วันที่ลงทะเบียน : 30/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ญี่ปุ่น
    แหวน แหวน : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Cm4q8
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Xgloveใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 526vdใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 0hgggg
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 43198688

ตั้งหัวข้อ by karnkingza Fri 1 Oct - 15:07

ไม่เหงจะรู้จักเลย
    puinoi59
    puinoi59
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by puinoi59 Fri 1 Oct - 15:08

กานโพสให้แล้วดูเอาเลยนะ
    karnkingza
    karnkingza

แรงค์พิเศษ : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 409
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 78
    วันที่ลงทะเบียน : 30/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ญี่ปุ่น
    แหวน แหวน : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Cm4q8
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Xgloveใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 526vdใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 0hgggg
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 43198688

ตั้งหัวข้อ by karnkingza Fri 1 Oct - 15:09

ไมเงินเยอะจังอาม
    _Hibari_
    _Hibari_
    ผู้ไs้ีuๅม lคีeวeะ
    ผู้ไs้ีuๅม lคีeวeะ

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 4123
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 215
    วันที่ลงทะเบียน : 31/07/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อยู่ที่บ้านสิ
    แหวน แหวน : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 7fc9864ec1
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 873uu

อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Show
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 315jใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Fsak6
    ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 4t5q0

ตั้งหัวข้อ by _Hibari_ Fri 1 Oct - 15:28

ก้อปั้มกันอ่า 2 คน อาม กาน ไม่ได้ว่านะ เตือน อย่าปั้มกระถู้ดิ นี่ๆ แล้ว การ์ตูน เรื่องรัยอ่า เอาภาพโชว์หน่อย
    puinoi59
    puinoi59
    Moderators
    Moderators

ตั้งหัวข้อ by puinoi59 Fri 1 Oct - 15:29

สนุกเหมือนกันนะ ต้า ลองดูดิ เดียวโพสรูปมาลงให้
    dxx619
    dxx619
    Moderators
    Moderators

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 3528
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 32
    วันที่ลงทะเบียน : 31/07/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โรงละครแห่งความฝัน
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Archangelingใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ F1703
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ Primoใครรู้จักการ์ตูน Gantz มั้งครับ 4t5q0

ตั้งหัวข้อ by dxx619 Fri 1 Oct - 16:39

ไม่รู็จัก เอามาโพสให้ดูหน่อยดิ

เวลาขณะนี้ Sun 29 Sep - 18:23