-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Miv31

Join the forum, it's quick and easy

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

Queen
fwhhyduy
สึนะ10
*little
Princess_Vongola
reborn-jung
VoNgOLaPRiMO
googlebas
sam2588
kung(。・ω・。)
luckystar
dezelu
rambokung
grimreno
dxx619
vongola 10th
karnkingza
21 posters

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด

karnkingza
    karnkingza
    admin grimreno
    admin grimreno

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 409
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 78
    วันที่ลงทะเบียน : 30/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ญี่ปุ่น
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Cm4q8
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Xgloveไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 526vdไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 0hgggg
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 43198688

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Empty ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด

ตั้งหัวข้อ by karnkingza Thu 14 Oct - 21:59

คอมของคุณ ตอน boot เข้าwindow เคยขึ้นแบบนี้บ้างรึเปล่าครับ

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Sv24997816

เรามารู้จักประวัติมันก่อนดีกว่า
    หนอน Worm/VB.bdy (Avira)

ชื่ออื่นๆ

•Kaspersky : Virus.Win32.VB.dg
    •Grisoft : Worm/VB.AWV
    •Symantec : W32.SillyFDC
    •Mcafee : W32/Pitin.worm virus
    •Sophos : W32/Baysur-B
    •Panda : Trj/Yabarasu.A
    •Eset : Win32/VB.DG virus
    •Bitdefender : Trojan.Genlot.B
    เอ็นทรีนี้ไม่ได้มาสอนวิธีกำจัด Surabaya แต่จะเอามันมาแปลและศึกษาข้อความในนั้น

ไวรัส Surabaya (อ่านว่า "สุราบายา") ดูแล้วจากภาษา น่าจะเขียนขึ้นในประเทศอินโดนีเซีย เหมือนกับเจ้าหนอน Brontok นั่นเอง

ข้อความภาษาอังกฤษและอินโดนีเซียที่เขียนว่า

Surabaya in my birthday
    Don't kill me, i'm just send message from your computer
    Terima kasih telah menemaniku walaupun hanya sesaat, tapi bagiku sangat berarti
    Maafkan jika kebahagiaan yang kuminta adalah teman sepanjang hidupku
    Seharusnya aku mengerti bahwa keberadaanku bukanlah disisimu, hanyalah lamunan dalam sesal
    Untuk kekasih yang tak kan pernah kumiliki

มีผู้ใจดีแปลให้ออกดังนี้ครับ

สุราบาย่า ในวันเกิดของฉัน อย่าทำฉันเลย ฉันเพิ่งจะส่งข้อความจากคอมพิวเตอร์ของคุณ
    ขอบคุณนะที่เป็นเพื่อนกัน ถึงแม้ว่าจะเป็นช่วงเวลาสั้นๆ แต่สำหรับฉันแล้ว มันมีความหมายมากๆ ขอโทษด้วยนะถ้าหากสิ่งที่ฉันขอคืออยากมีเพื่อนร่วมชีวิต ฉันน่าจะเข้าใจว่าสิ่งที่ฉันเป็นอยู่ ไม่ได้เกิดจากการเสแสร้งของเธอ มันก็แค่ฝันลมๆแล้งๆให้กับคนรักที่ฉันไม่เคยได้ครอบครอง

ส่วนคำว่า Surabaya หลายๆคนคงคิดว่าเป็นชื่อคน แต่ไม่ใช่นะ

Surabaya เป็นเกาะในประเทศอินโดนีเซีย เมื่อส่องจาก Google Maps ก็จะอยู่แถวๆนี้ครับ

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Surabayawg0

(ภาษาอินโดนีเซียจะเขียนว่า Surabaja)
    อยู่บนเกาะชวาก็เป็นเกาะที่มีเมืองจากาต้าร์ เมืองหลวงของอินโดนีเซียนี่เอง

_____________________________________________________________________________________________________________________

มาดูอาการของ มันกันต่อเลยครับ

ไวรัส Thumbs.com (Virus.Win32.VB.dg) ไฟล์ขนาด 40.0 K ความร้ายแรงระดับสูง

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Sv24997810

สังเกตุ ที่ไฟล์จะเหลือ 40 k

อาการแสดงออกเมื่อติดเชื้อ Thumbs.com (Virus.Win32.VB.dg)
    1. Task Manager จะมีไฟล์ Adobe update.com และ Adobe Online.com ทำงานอยู่แต่ไม่สามารถ End Process ได้
    2. ในไดร์ฟต่าง ๆ จะมีไฟล์ Thumbs.com, Thumbs .db, Autorun.inf เมื่อลบจะเกิดใหม่ทันที
    3. เมื่อบูตเครื่องก่อนเข้าวินโดว์จะมีข้อความ
    81u3f4nt45y - 24.01.2007 Surabaya
    Surabaya in my birthday
    Don't kill me, i'm just send message from your computer
    Terima kasih telah menemaniku walaupun hanya sesaat, tapi bagiku sangat berarti
    Maafkan jika kebahagiaan yang kuminta adalah teman sepanjang hidupku
    Seharusnya aku mengerti bahwa keberadaanku bukanlah disisimu, hanyalah lamunan dalam sesal
    Untuk kekasih yang tak kan pernah kumiliki 3r1k1m0
    ขึ้นมาให้เรากด OK
    4. เมื่อเสียบแฟล๊ตไดร์จะติดเชื้อทันที
    5. จะเปิดโชว์นามสกุลใน Folder Options...ไม่ได้
    6. มันจะสร้างโฟลเดอร์เลียนแบบและชื่อเดียวกับโฟลเดอร์เดิมทั้งหมด แล้วซ่อนโฟลเดอร์เดิมไว้ในระดับ System
    ...
    ตัว นี้ท้าทายสามารถมาก คือ มันจะไม่ปิด Task Manager และ Folder Option แต่จะปิดนามสกุลเท่านั้น ไม่สามารถเปิดนามสกุลได้ ใน Task Manager จะเห็นมีอยู่ 2 Processes คือ Adobe Online.com และ Adobe update.com แต่ไม่สามารถจะ End Process ได้เหมือนกัน

ที่สำคัญมันจะเปลี่ยน โฟลเดอร์ทั้งหมด ไม่เว้นแม้แต่โฟลเดอร์ของวินโดว์ เช่น Windows, Program Files, RECYCLER ที่อยู่ในไดร์ฟ C: แล้วมันจะสร้างโฟลเดอร์ของมันขึ้นมาแทนโดยใช้ชื่อเดียวกัน แต่ใช้นามสกุล .scr แต่มันซ่อนนามสกุลไว้

_____________________________________________________________________________________________________________________

มาดูวิธีแก้ต่อเลยครับ

วิธีแก้ไวรัส surabaya แบบที่ 1
    ติดตั้ง antivirus ซะ ตอนนี้ขอแนะนำ avg 8 ของฟรี ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่ หลังจากนั้นก็สแกนทั้งเครื่องซะ อย่าลืมตอนสแกนตั้งให้ autoclean ด้วย หลังจากนั้นไวรัสก็จะหมดไปจากเครื่อง แต่ก็ยังเหลือร่องรอยที่มันฝากไว้ 2 อย่างคือ
    1. ไวรัสจะซ่อนไฟล์บางไฟล์ไว้ให้เปิด Explorer ขึ้นมา ไปที่ menu tool -> folder option -> tab view -> Hidden files and folders แล้วก็เลือกให้ Show hidden files and folders หลังจากนั้นก็ไปที่งานเรา คลิกขวาที่โฟลเดอร์ของเราที่โดนซ่อน แล้วเลือก properties แล้วเอาเครื่องหมายถูกออกให้หมดแล้วกด OK แล้วเลือกข้อล่างครับ
    แล้วกด Ok อีกครั้งครับ
    2.ไว รัสจฝากข้อความไว้ อย่างรูปข้างบน ไปที่ start -> run พิมพ์คำว่า regedit ไปที่คีย์ HKEY_LOCAL_MACHINESOFTWAREMicrosoftWindows NTCurrentVersionWinlogon ลบคีย์ LegalNoticeCaption
    และ LegalNoticeText เป็นอันเสร็จ

วิธีแก้ไวรัส surabaya แบบที่ 2

วิธีแก้ไวรัส surabaya แบบสมบูรณ์ได้ผล100%
    โหลดไฟล์ช่วยแก้มาก่อนครับ ExplorerXP HijackThis KillProcess
    โหลดมาแล้ววางที่หน้าจอนะครับ
    ขั้นตอนที่1 หยุดไวรัสก่อนนะครับ
    เปิดไฟล์ KillProcess แล้วกดปุ่ม CTRL ค้างไว้แล้วคลิกเลือกโปรเซสชื่อ Adobe Online.com
    กับ Adobe update.com แล้วกด terminal ครับ ทำสองครั้งนะครับไวรัสจึงจะหยุดทำงาน
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 7ctp2
    ขั้นตอนที่2 ลบคำสั่งที่เรียกไวรัสขึ้นมาทำงาน
    เปิดไฟล์ HijackThis แล้วคลิกถูกหน้าบรรทัดที่คำว่า Adobe Online.com กับ Adobe update.com ดังรูปครับ
    ใส่เครื่องหมายถูกหน้าบรรทัดนั้นแล้วกด Fix checked ครับ

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด N0ka3

ขั้นตอนที่3 ลบไฟล์ไวรัส
    ให้เปิดโปรแกรม ExplorerXP แล้วเปิดไดว์ฟต่างๆทีละไดว์ฟครับ ลบไฟล์ดังต่อไปนี้ครับ
    autorun.inf thumbs.com thumbs .db และโฟเดอร์ทุกโฟลเดอร์ที่มีนามสกุล .SCR ดังรูปครับ
    ไวรัสตัวนี้จะสร้างโฟลเดอร์เลียนแบบโฟเดอร์งานของเรา คือเอาโฟลเดอร์ของเราซ่อน แล้วสร้างโฟลเดอร์ไวรัสขึ้นมาแทน แต่จะมีนามสกุล .scr
    ต่อท้ายครับ

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด N6m54

ให้ลบไฟล์ไวรัสดังกล่าวทุกไดว์ฟเลยครับ แฟลชไดว์ฟด้วยครับ
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Nomy5
    แล้วเข้าไปที่ (เข้าโดยใช้โปรแกรม ExplorerXPนะครับปลอดภัยดี) โฟลเดอร์ C:\Documents and Settings\ชื่อของท่าน
    แล้วลบไฟล์ AUTOEXEC.BAT ออกครับ ลบได้เลยครับ เพราะปกติตรงนี้จะไม่มีไฟล์นี้อยู่ครับ
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Ux677
    ขั้นตอนที่4 แก้อาการที่ไวรัสฝากไว้
    ให้เข้า regedit ครับ
    โดย คลิกที่ Start มุมซ้ายล่างแล้วเลือก Run แล้วพิมพ์ regedit แล้วเอนเทอร์ แล้วไปที่คีย์
    HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows NT\CurrentVersion\Winlogon
    ดับเบิ้ลคลิก LegalNotice ทั้งสองคีย์ที่ผมวงไว้ครับ ทีละตัวนะครับ แล้วลบค่าของคีย์ในนั้นออกเลยครับ
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด P9qq6
    แล้วก็ไปเซตโฟลเดอร์ของเราให้แสดงขึ้นมาครับ เพราะไวรัสมันเซตโฟลเดอร์เราซ่อนซะหมดครับ ก็ใช้โปรแกรม ExplorerXP นั้นแหละครับ
    คลิกขวาที่โฟลเดอร์ของเราที่โดนซ่อน แล้วเลือก properties แล้วเอาเครื่องหมายถูกออกให้หมดแล้วกด OK แล้วเลือกข้อบนครับ
    แล้วกด Ok อีกครั้งครับ
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Zcot8
    เรียบร้อยครับผม วิธีแก้ไวรัส surabaya วิธีแก้ของผมไม่ซ้ำกับใครแน่นอนครับ และได้ผลแน่นอนครับ
    โดย ช่างป่าน

แก้ไขล่าสุดโดย karnkingza เมื่อ Fri 15 Oct - 11:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ~ประธานคลับพรีโม่~
    ~ประธานคลับพรีโม่~

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Member
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_master
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_lambo_vicechairman01
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_chromefc_member
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Vocaloid_member_ranking
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด I45sx
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Vdsc0
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 7479
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 64
    วันที่ลงทะเบียน : 03/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Aaaaaa11

สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Archangelingไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Natsu10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Gnnhlไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 526vdไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 0hggggไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Cszel
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Primoไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 4t5q0ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 314x

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Empty Re: ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Fri 15 Oct - 9:12

นึกว่าอะไร..
    ไวรัส คอมพิวเตอร์นี่เอง อืม...
    dxx619
    dxx619
    Moderators
    Moderators

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 3528
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 32
    วันที่ลงทะเบียน : 31/07/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โรงละครแห่งความฝัน
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Archangelingไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด F1703
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Primoไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 4t5q0

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Empty Re: ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด

ตั้งหัวข้อ by dxx619 Fri 15 Oct - 9:38

งง

เข้าใจแค่ว่าเป็นไวรัสคอมที่ร้ายแรงที่สุดแค่เนี้ย
    grimreno
    grimreno
    ~ADMIN MATH~
    ~ADMIN MATH~

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Ultraman
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Sakata
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 326
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 13
    วันที่ลงทะเบียน : 14/08/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : คนดีไม่มีที่อยู่
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Cj7cg
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 313

ตั้งหัวข้อ by grimreno Fri 15 Oct - 13:20

TT^TTน่ากลัวอ่า
    rambokung
    rambokung
    LEVEL 20
    LEVEL 20

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 598
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 20
    วันที่ลงทะเบียน : 11/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด C2d1480493
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 318w

ตั้งหัวข้อ by rambokung Fri 15 Oct - 14:09

ไม่เคยเปนอะ

เคยเปนแต่spyware

แต่นี้ก้อน่ากลัวเหมือนกัน ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 953155 ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 953155
    dezelu
    dezelu
    LEVEL 10
    LEVEL 10

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 476
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 24/10/2010

ตั้งหัวข้อ by dezelu Sun 24 Oct - 17:21

น่ากลัว ขออย่าให้เจอ[b] ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 41590
    luckystar
    luckystar
    ~ประธานคลับVocaloid~
    ~ประธานคลับVocaloid~

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_miki
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด I_love_tsuna_ranking_01
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Ranking_goku_01

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 10091
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 31
    วันที่ลงทะเบียน : 01/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ก้บ้านอ่านะ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Cm4q8ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Archangeling
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Primoไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 4t5q0
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Medal109ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Medal105ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Medal091

ตั้งหัวข้อ by luckystar Mon 25 Oct - 20:59

น่ากลัว งะ

ชีวิตนี้ อย่าเจอกะมานเลย แก้มะเปง
    kung(。・ω・。)
    kung(。・ω・。)
    ~ประธานคลับฮิบาริ~
    ~ประธานคลับฮิบาริ~

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 79
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 36
    วันที่ลงทะเบียน : 07/08/2010
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Poringไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Marineไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Poporingไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด SantaPoringไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 1c14d8a24064412f03da586f9b47adfdไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด SantaPoringไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Fc1c7ccbbe696c09243c369e071e3ef0ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 37706daf19df185ca9050270d6f065cb
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด G1093ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Kokooloojang_20060520193235ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Lz415ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด I7416ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด F1703
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Ed4749adc1

ตั้งหัวข้อ by kung(。・ω・。) Mon 25 Oct - 23:18

โหะโห๊ะๆ ๆ

ถึงมันจาอยู่ คอม ช่านนน !!
    ชั้น ก้อ ไม่รู้เรื่องงง

...
    เหอะๆๆ
    อานาถใจ ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 953155
    ????????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? Tue 26 Oct - 18:35

น่ากลัวจริงๆๆอะครับ
    sam2588
    sam2588
    LEVEL 7
    LEVEL 7

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 517
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 5
    วันที่ลงทะเบียน : 25/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : นามิโมริ
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 314x

ตั้งหัวข้อ by sam2588 Wed 3 Nov - 16:59

งุมๆๆ ก็นะ ก็ ถ้ามันมาก็ มีวิธี แก้ ต้องขอบใจอย่างสูง ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 840999
    googlebas
    googlebas
    LEVEL 53
    LEVEL 53

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 764
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 34
    วันที่ลงทะเบียน : 18/11/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โรงเรียน นามิโมริ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 873uuไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Archangeling

อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Okphuioไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Serht
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 7fc9864ec1ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 008e73b9fb.gif
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 315j

ตั้งหัวข้อ by googlebas Thu 18 Nov - 15:14

มีเข้าคอมจะซ่อมได้ไหม
    ~lnw_VONGOLA~

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_member03
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Anigif_02

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 23627
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 165
    วันที่ลงทะเบียน : 19/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อาณาจักรถั่วแระทองคำ
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Aaaaaa11
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Gnnhlไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 0hgggg

ตั้งหัวข้อ by VoNgOLaPRiMO Sat 4 Dec - 20:02

น่ากัวอะ
    reborn-jung
    reborn-jung
    LEVEL 48
    LEVEL 48

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_lambo_member-v.i.p
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_member03
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_chromefc_member
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : -84
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 16
    วันที่ลงทะเบียน : 21/11/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บนโลกนี้แหละ 555+
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 00815bbd8d
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Archangeling
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 0826c08586
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Ed4749adc1ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 8u6rp

ตั้งหัวข้อ by reborn-jung Sun 12 Dec - 20:06

น่ากลัวอ้ะ~ ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 41590
    ~llฟuPrince~
    ~llฟuPrince~

แรงค์พิเศษ :
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_chromefc_chair
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Ranking_goku_vip_club
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_ran
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Vocaloid_01_ranking
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด I_love_tsuna_ranking_01
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Anigif_03
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 8anigif2
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 182anigif

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2394
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 38
    วันที่ลงทะเบียน : 18/12/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้านซาวาดะ
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Aaaaaa24
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 5e2c6cd7c8ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 00815bbd8dไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Aaaaaa11
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Natsu10ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 0826c08586
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 526vdไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 0hgggg
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 7c1369ae05.gif
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 43198688ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 314xไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 15034169ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Ms279ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Sebastianpไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Csak4ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 3sak2ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 318wไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 315jไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Su282

ตั้งหัวข้อ by Princess_Vongola Wed 22 Dec - 14:29

น่ากลัวจริงๆเลย ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 130959 ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 130959
    *little
    *little
    LEVEL 24
    LEVEL 24

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_member03
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1259
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 20
    วันที่ลงทะเบียน : 22/12/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : เมืองนามิโมริ

ตั้งหัวข้อ by *little Wed 29 Dec - 19:36

น่ากลัวจัง ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 130959
    สึนะ10
    สึนะ10
    ~เจ้าพ่อปั้ม~

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_vip_member
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_lambo_member-v.i.p
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_chromefc_vipmember
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2626
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 13
    วันที่ลงทะเบียน : 12/03/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : วองโกเล่
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Aaaaaa11ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Natsu10ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Sky_ho10ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Skytur10ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Liger10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Q0skyไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 606a6b1a93.gifไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 0hggggไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Gnnhl
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 43198688ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 314xไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 314xไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Primocไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Wsak1

ตั้งหัวข้อ by สึนะ10 Wed 16 Mar - 21:36

ขอบคุณ
    สึนะ10
    สึนะ10

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_vip_member
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_lambo_member-v.i.p
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_chromefc_vipmember
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2626
    วันที่ลงทะเบียน : 12/03/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : วองโกเล่
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Aaaaaa11ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Natsu10ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Sky_ho10ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Skytur10ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Liger10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Q0skyไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 606a6b1a93.gifไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 0hggggไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Gnnhl
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 43198688ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 314xไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 314xไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Primocไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Wsak1

ตั้งหัวข้อ by สึนะ10 Tue 22 Mar - 19:10

น่ากลัว
    fwhhyduy
    fwhhyduy

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Ranking_goku_02
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_member03
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Vocaloid_vip_member_rankingไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_lambo_member01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1441
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 24
    วันที่ลงทะเบียน : 21/11/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โลก
    แหวน แหวน : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Sakuroไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 9effc49875
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Hibird10
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด L1259
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Siromaไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 3a0dec3b8356de95c3bb3c082e372ec7ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Tendrillion
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Leon10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 8z8mfไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Aaaaaz10
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 302pไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 301e
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 300vไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 299n
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rw278
    ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Su282

ตั้งหัวข้อ by fwhhyduy Mon 28 Mar - 12:45

ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 130959
    Queen
    Queen
    LEVEL 30
    LEVEL 30

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_lambo_member01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1429
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 25/08/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ฮุนเอโกโมโด้

ตั้งหัวข้อ by Queen Sun 25 Sep - 19:56

จ๊าก ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 036
    Queen
    Queen
    LEVEL 30
    LEVEL 30

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Rank_lambo_member01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1429
    วันที่ลงทะเบียน : 25/08/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ฮุนเอโกโมโด้

ตั้งหัวข้อ by Queen Sun 25 Sep - 19:57

จะโดนไมเนี่ย
    viewlovehyuk
    viewlovehyuk
    LEVEL 42
    LEVEL 42

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2044
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : -1
    วันที่ลงทะเบียน : 26/09/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : Hibari's Home!!!>w<

ตั้งหัวข้อ by viewlovehyuk Tue 27 Sep - 13:37

ยังไม่เคยแต่ก็ขอบคุณค่ะ
    Chome
    LEVEL 15
    LEVEL 15

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 226
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 6
    วันที่ลงทะเบียน : 20/10/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โกคุโยแลนด์
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Samyam

ตั้งหัวข้อ by Chome Fri 21 Oct - 8:14

อย่ามาทำเครื่องหนูนะ
    blackblue866
    blackblue866
    LEVEL 8
    LEVEL 8

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Cvmsf
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 72
    วันที่ลงทะเบียน : 27/09/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อยู่ในบาซูก้า

ตั้งหัวข้อ by blackblue866 Wed 26 Oct - 14:38

น่ากลัวจริงๆ ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด 036
    zero0215
    zero0215

แรงค์พิเศษ : ไวรัสมาไหม่ร้ายแรงสุด Sssss
    Spoiler:

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2651
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 49
    วันที่ลงทะเบียน : 16/01/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : AnimeZone

ตั้งหัวข้อ by zero0215 Fri 28 Oct - 8:37

น่ากลัวอย่างร้ายแรงถ้าเจอมันจริงพ่อจะฆ่าๆๆๆให้เรียบเลย ฮ่าๆๆๆ (ผมน่ากลัวกว่าไหมเนี่ยเกิดอาการจิตขึ้นมาเฉยๆเลย)

เวลาขณะนี้ Sun 29 Sep - 16:30