-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Miv31

Join the forum, it's quick and easy

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

สึนะ10
bengzazii
luckystar
GokudaRa
vongola 10th
rambokung
kung(。・ω・。)
karnkingza
Suzumiya Haruhi
13 posters

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE]

LEVEL 2
    LEVEL 2

แรงค์พิเศษ : 131 M.5 T. make A.fang J.Chinaman
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 79
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0
    วันที่ลงทะเบียน : 18/09/2010

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Empty Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE]

ตั้งหัวข้อ by Suzumiya Haruhi Sat 16 Oct - 12:54

karnkingza
    karnkingza
    admin grimreno

แรงค์พิเศษ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 409
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 78
    วันที่ลงทะเบียน : 30/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ญี่ปุ่น
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Cm4q8
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] XgloveHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 526vdHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 0hgggg
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 43198688

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Empty Re: Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE]

ตั้งหัวข้อ by karnkingza Sat 16 Oct - 13:00

key นหน้าพี่เขา

กวนจริงๆ
    kung(。・ω・。)
    kung(。・ω・。)
    ~ประธานคลับฮิบาริ~

ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 36
    วันที่ลงทะเบียน : 07/08/2010
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] PoringHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] MarineHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] PoporingHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] SantaPoringHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 1c14d8a24064412f03da586f9b47adfdHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] SantaPoringHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Fc1c7ccbbe696c09243c369e071e3ef0Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 37706daf19df185ca9050270d6f065cb
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] G1093Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Kokooloojang_20060520193235Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Lz415Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] I7416Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] F1703
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Ed4749adc1

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Empty Re: Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE]

ตั้งหัวข้อ by kung(。・ω・。) Sat 16 Oct - 13:06

^-^

...ขอบคุณน๊าา า!!
    ๕ ๕๕.

ไม่รู้เรื่อง...เค้าทามไรอ่ะ..ขอแต่งงาน??
    LEVEL 2
    LEVEL 2

แรงค์พิเศษ : 131 M.5 T. make A.fang J.Chinaman
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 0

ตั้งหัวข้อ by Suzumiya Haruhi Sat 16 Oct - 13:29

ฟังไมรู้เรืองหรออที่รักกก-*0*-เด่วเค้าแปลให้
    [จงฮยอน] เวลาที่เจอแบบนี้ทีไร ดูเหมือนว่าฉันจะอ่อนไหวซะจนไม่รู้ว่าจะต้องทำอย่างไรเมื่อเธอมาอยู่ตรงหน้า
    [อนยู] ไม่รู้จะเริ่มต้นความรักอย่างไรดี พวกคนที่มีความรักทั้งหลายช่วยบอกทีสิ

[แทมิน] เมื่อไหร่วันที่ฉันจะได้จับมือเธอ จะมาถึงซะที
    [จงฮยอน] วันที่ฉันจะได้ Kiss บนหน้าผากขณะที่สองตาหลับพริ้ม จะมีวันนั้นมั้ยนะ

Hello Hello [คีย์] ดึงความกล้าของตัวเองออกมา
    Hello Hello [อนยู] คุยกันซักนิดนึงมั้ย
    Hello Hello [จงฮยอน] ฉันอาจจะดูไม่ค่อยเก่งรึเปล่าก็ไม่รู้
    Who knows [แทมิน] เราอาจจะไปด้วยกันได้ดีรึเปล่าก็ไม่รู้

[มินโฮ] ฉันจะต้องเขยิบเข้าไปใกล้ๆรึเปล่า หรือว่าจะต้องรอไปอีกซักนิด
    [จงฮยอน] คำพูดของคนอื่นๆ ทำให้ดูยากขึ้นไปอีก ([อนยู] ดูไม่ค่อยน่าเชื่อใช่มั้ยล่ะ)
    [คีย์] ฉันดีขึ้นกว่าที่เคยเห็นแล้วนะ
    [อนยู] วันนี้ฉันแปลกไปแล้ว เชื่อคำพูดของฉันสิ yeah

[แทมิน] วันที่ฉันจะได้อยู่ในใจเธอโดยไม่รู้ตัว จะมีวันนั้นมั้ยนะ
    [อนยู] ฉันเชื่อว่าทุกอย่างจะเป็นอย่างที่เธอคิด

Hello Hello [จงฮยอน] ดึงความกล้าของตัวเองออกมา
    Hello Hello [คีย์] คุยกันซักนิดนึงมั้ย
    Hello Hello [แทมิน] ฉันอาจจะดูไม่ค่อยเก่งรึเปล่าก็ไม่รู้
    Who knows เราอาจจะ [จงฮยอน] oh yeah

[จงอยอน] นี่ไม่ใช่ครั้งแรกหรอกนะ ถ้าฉันพูดความจริงออกไปก็อาจจะรักหรืออาจจะห่างกันไปก็ได้
    [อนยู] แต่มันยากจัง ได้โปรดเชื่อคำนี้ที
    [จงฮยอน] เธอไม่เหมือนกับใครๆ

Hello Hello [มินโฮ] ครั้งนี้ ฉันจะให้ทุกสิ่งทุกอย่างของฉัน
    Hello Hello [คีย์] Ooh yeah~ Baby Baby Baby girl
    Hello Hello [จงฮยอน] ตอนนี้จะเป็นอย่างไรก็ไม่รู้
    Who knows เราอาจจะ

Hello Hello [คีย์] Uh~~yeah
    Hello Hello [อนยู] ให้โอกาสฉันเถอะนะ
    Hello Hello [จงฮยอน] ใช่แล้ว ตอนนี้จะเป็นอย่างไรก็ไม่รู้
    Who knows เราสองคน

(Rap)
    [มินโฮ] ตลอดเวลาที่เธอมาป้วนเปี้ยนอยู่ข้างๆฉัน
    ไม่สามารถเปรียบได้ว่ามันมีความสุขขนาดไหน
    No More แต่ตอนนี้ยังเผยความรู้สึกออกไปไม่ได้
    ถ้าหากจับมือฉันไว้ล่ะก็ Never let you go ถ้าการที่ทำแบบนี้คือความรัก
    ฉันก็จะไม่ปล่อยเธอไปเด็ดขาด

[อนยู] หรืออาจจะเป็นโชคชะตา

Hello Hello

[จงฮยอน] เวลาที่เจอแบบนี้ทีไร ดูเหมือนว่าฉันจะอ่อนไหวซะจนไม่รู้ว่าจะต้องทำอย่างไรเมื่อเธอมาอยู่ตรงหน้า
    [อนยู] ไม่รู้จะเริ่มต้นความรักอย่างไรดี พวกคนที่มีความรักทั้งหลายช่วยบอกทีสิ

[แทมิน] เมื่อไหร่วันที่ฉันจะได้จับมือเธอ จะมาถึงซะที
    [จงฮยอน] วันที่ฉันจะได้ Kiss บนหน้าผากขณะที่สองตาหลับพริ้ม จะมีวันนั้นมั้ยนะ

Hello Hello [คีย์] ดึงความกล้าของตัวเองออกมา
    Hello Hello [อนยู] คุยกันซักนิดนึงมั้ย
    Hello Hello [จงฮยอน] ฉันอาจจะดูไม่ค่อยเก่งรึเปล่าก็ไม่รู้
    Who knows [แทมิน] เราอาจจะไปด้วยกันได้ดีรึเปล่าก็ไม่รู้

[มินโฮ] ฉันจะต้องเขยิบเข้าไปใกล้ๆรึเปล่า หรือว่าจะต้องรอไปอีกซักนิด
    [จงฮยอน] คำพูดของคนอื่นๆ ทำให้ดูยากขึ้นไปอีก ([อนยู] ดูไม่ค่อยน่าเชื่อใช่มั้ยล่ะ)
    [คีย์] ฉันดีขึ้นกว่าที่เคยเห็นแล้วนะ
    [อนยู] วันนี้ฉันแปลกไปแล้ว เชื่อคำพูดของฉันสิ yeah

[แทมิน] วันที่ฉันจะได้อยู่ในใจเธอโดยไม่รู้ตัว จะมีวันนั้นมั้ยนะ
    [อนยู] ฉันเชื่อว่าทุกอย่างจะเป็นอย่างที่เธอคิด

Hello Hello [จงฮยอน] ดึงความกล้าของตัวเองออกมา
    Hello Hello [คีย์] คุยกันซักนิดนึงมั้ย
    Hello Hello [แทมิน] ฉันอาจจะดูไม่ค่อยเก่งรึเปล่าก็ไม่รู้
    Who knows เราอาจจะ [จงฮยอน] oh yeah

[จงอยอน] นี่ไม่ใช่ครั้งแรกหรอกนะ ถ้าฉันพูดความจริงออกไปก็อาจจะรักหรืออาจจะห่างกันไปก็ได้
    [อนยู] แต่มันยากจัง ได้โปรดเชื่อคำนี้ที
    [จงฮยอน] เธอไม่เหมือนกับใครๆ

Hello Hello [มินโฮ] ครั้งนี้ ฉันจะให้ทุกสิ่งทุกอย่างของฉัน
    Hello Hello [คีย์] Ooh yeah~ Baby Baby Baby girl
    Hello Hello [จงฮยอน] ตอนนี้จะเป็นอย่างไรก็ไม่รู้
    Who knows เราอาจจะ

Hello Hello [คีย์] Uh~~yeah
    Hello Hello [อนยู] ให้โอกาสฉันเถอะนะ
    Hello Hello [จงฮยอน] ใช่แล้ว ตอนนี้จะเป็นอย่างไรก็ไม่รู้

(Rap)
    [มินโฮ] ตลอดเวลาที่เธอมาป้วนเปี้ยนอยู่ข้างๆฉัน
    ไม่สามารถเปรียบได้ว่ามันมีความสุขขนาดไหน
    No More แต่ตอนนี้ยังเผยความรู้สึกออกไปไม่ได้
    ถ้าหากจับมือฉันไว้ล่ะก็ Never let you go ถ้าการที่ทำแบบนี้คือความรัก
    ฉันก็จะไม่ปล่อยเธอไปเด็ดขาด

[อนยู] หรืออาจจะเป็นโชคชะตา

Hello Hello
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 13952ขุขุขุข้าน้อยนี้เทพพจิงๆๆ
    kung(。・ω・。)
    kung(。・ω・。)

ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 36
    วันที่ลงทะเบียน : 07/08/2010
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] PoringHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] MarineHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] PoporingHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] SantaPoringHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 1c14d8a24064412f03da586f9b47adfdHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] SantaPoringHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Fc1c7ccbbe696c09243c369e071e3ef0Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 37706daf19df185ca9050270d6f065cb
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] G1093Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Kokooloojang_20060520193235Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Lz415Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] I7416Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] F1703
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Ed4749adc1

ตั้งหัวข้อ by kung(。・ω・。) Sat 16 Oct - 13:48

ที่ร๊าก แปลเองหรอออ เก่งจางงงงง ^^
    karnkingza
    karnkingza

แรงค์พิเศษ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 409
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 78
    วันที่ลงทะเบียน : 30/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ญี่ปุ่น
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Cm4q8
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] XgloveHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 526vdHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 0hgggg
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 43198688

ตั้งหัวข้อ by karnkingza Sat 16 Oct - 13:52

ก๊อบมาดิ555555555
    LEVEL 2
    LEVEL 2

ตั้งหัวข้อ by Suzumiya Haruhi Sat 16 Oct - 16:40

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 816952เมนนนนนถูกต้มมมมม Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 13952
    rambokung
    rambokung
    LEVEL 20
    LEVEL 20

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 598
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 20
    วันที่ลงทะเบียน : 11/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] C2d1480493
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 318w

ตั้งหัวข้อ by rambokung Sat 16 Oct - 16:43

ใจจร้า
    ~ประธานคลับพรีโม่~
    ~ประธานคลับพรีโม่~

แรงค์พิเศษ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Member
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_master
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_lambo_vicechairman01
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_chromefc_member
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Vocaloid_member_ranking
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] I45sx
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Vdsc0
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 7479
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 64
    วันที่ลงทะเบียน : 03/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Aaaaaa11

สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] ArchangelingHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Natsu10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] GnnhlHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 526vdHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 0hggggHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Cszel
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] PrimoHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 4t5q0Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 314x

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Sat 16 Oct - 19:38

พี่เขา เต้นพร้อมกันจังแฮะ สุดยอด Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 840999
    GokudaRa
    GokudaRa
    ~~:staff:~~
    ~~:staff:~~

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Bluebell
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 260
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 7
    วันที่ลงทะเบียน : 25/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : นามิโมริ
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Cbed74e075
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Nfqi2
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] EioioHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Freamairow
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 313

ตั้งหัวข้อ by GokudaRa Sun 17 Oct - 22:39

หนุกหนาน Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 13952 Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 13952
    luckystar
    luckystar
    ~ประธานคลับVocaloid~
    ~ประธานคลับVocaloid~

แรงค์พิเศษ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_miki
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] I_love_tsuna_ranking_01
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Ranking_goku_01

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 10091
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 31
    วันที่ลงทะเบียน : 01/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ก้บ้านอ่านะ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Cm4q8Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Archangeling
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] PrimoHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 4t5q0
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Medal109Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Medal105Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Medal091

ตั้งหัวข้อ by luckystar Fri 5 Nov - 20:00

ถึงแปลแล้ว ก้อยังงง นิดนุง อะ

ถ้าแบบ แปลเปงภาษาไทยแล้วร้องด้วยอะ

ช่วยได้เยอะเลยยังงั้น อะ

bengzazii
    bengzazii
    LEVEL 9
    LEVEL 9

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 412
    วันที่ลงทะเบียน : 20/11/2010

ตั้งหัวข้อ by bengzazii Sat 20 Nov - 19:00

เหอะ ๆๆ Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 55820
    สึนะ10
    สึนะ10
    ~เจ้าพ่อปั้ม~

แรงค์พิเศษ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_vip_member
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_lambo_member-v.i.p
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_chromefc_vipmember
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] I_love_tsuna_ranking_01
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_chromefc_member
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2626
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 13
    วันที่ลงทะเบียน : 12/03/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : วองโกเล่
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Aaaaaa11Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Natsu10Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Sky_ho10Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Skytur10Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Liger10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Q0skyHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 606a6b1a93.gifHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 0hggggHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Gnnhl
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 43198688Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 314xHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 314xHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] PrimocHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Wsak1

ตั้งหัวข้อ by สึนะ10 Thu 24 Mar - 18:58

55555555+
    สึนะ10
    สึนะ10

แรงค์พิเศษ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_vip_member
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_lambo_member-v.i.p
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_chromefc_vipmember
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 2626
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 13
    วันที่ลงทะเบียน : 12/03/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : วองโกเล่
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Aaaaaa11Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 5e2c6cd7c8
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Natsu10Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Sky_ho10Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Skytur10Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Liger10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Q0skyHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 606a6b1a93.gifHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 0hggggHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Gnnhl
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 43198688Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 314xHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 314xHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] PrimocHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Wsak1

ตั้งหัวข้อ by สึนะ10 Thu 24 Mar - 18:58

ขอบคุน
    fwhhyduy
    fwhhyduy

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Ranking_goku_02
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_member03
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Vocaloid_vip_member_rankingHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_lambo_member01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1441
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 24
    วันที่ลงทะเบียน : 21/11/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โลก
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] SakuroHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 9effc49875
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Hibird10
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] L1259
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] SiromaHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 3a0dec3b8356de95c3bb3c082e372ec7Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Tendrillion
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Leon10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 8z8mfHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Aaaaaz10
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 302pHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 301e
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 300vHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 299n
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rw278
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Su282

ตั้งหัวข้อ by fwhhyduy Thu 31 Mar - 12:30

Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 78199
    AongInk
    AongInk
    LEVEL 13
    LEVEL 13

แรงค์พิเศษ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] I_love_tsuna_ranking_01
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 3518
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 1
    วันที่ลงทะเบียน : 03/04/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โซล~!
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Fc1c7ccbbe696c09243c369e071e3ef0Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 3a0dec3b8356de95c3bb3c082e372ec7Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 41701Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] MagmaringHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] SantaPoringHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 1c14d8a24064412f03da586f9b47adfdHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 37706daf19df185ca9050270d6f065cbHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] F1703

ตั้งหัวข้อ by AongInk Mon 25 Apr - 20:27

กรี๊ดดดดด~!!!!! SHINee ของช๊านนน ~!!

Taemin Taemin Taemin!!!! Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 244117

กร๊าดด~!!!!
    tzaza
    tzaza
    LEVEL 2
    LEVEL 2

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 96
    วันที่ลงทะเบียน : 27/04/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อิตาลียุกะโครมจัง

ตั้งหัวข้อ by tzaza Wed 27 Apr - 17:22

ขอบใจจร๊ๆ ๆ
    frame1111111
    frame1111111
    LEVEL 62
    LEVEL 62

แรงค์พิเศษ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_lambo_member-v.i.p
    Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Rank_member03
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 1177
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 25
    วันที่ลงทะเบียน : 23/04/2011
    ทีอยู่ ทีอยู่ : นามิโมริ
    แหวน แหวน : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Image61ro2Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Aaaaaa14
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 1640ddcd18
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] B92a022275.gifHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] Lampo_12
    เหรียญตรา เหรียญตรา : Hello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 318wHello~ช่วยตออบรับด้วยเจ้าค่ะ-*0*-~[เพลงใหม่SHINEEE] 312

ตั้งหัวข้อ by frame1111111 Wed 27 Apr - 17:41

ไม่รู้จักงะ

เวลาขณะนี้ Sun 29 Sep - 18:27