-•=»‡«=•- ReBoRn9Th-•=»‡«=•-

ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Miv31

Join the forum, it's quick and easy

ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Miv31

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
สมาชิกทันใดทำผิดกฎระเบียบของทางบอร์ดเราจะแบนทันทีไม่มีตักเตือนน

dxx619
luckystar
~Lambo kung~
GokudaRa
rambokung
kung(。・ω・。)
vongola 10th
reborn001
12 posters

ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ

reborn001
    reborn001
    ~ประธานคลับยามะ~

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_chromefc_vipmember
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 382
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 10
    วันที่ลงทะเบียน : 09/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : นามิโมริ
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 9effc49875
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 873uu
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Serht
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Byakuranผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Primocผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 315jผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 317ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Msak5ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 313ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Wsak1ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 316kผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 314xผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Fsak6ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 312

ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Empty ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ

ตั้งหัวข้อ by reborn001 Sat 16 Oct - 13:11

ผมจะกลับวันที่28น่ะครับทุกคนอย่าลืมผมหละ ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 840999 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 840999 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 840999 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 840999 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 840999 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 840999
    ~ประธานคลับพรีโม่~

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Member
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_master
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_lambo_vicechairman01
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_chromefc_member
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Vocaloid_member_ranking
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ I45sx
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Vdsc0
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 7479
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 64
    วันที่ลงทะเบียน : 03/09/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Aaaaaa11

สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Archangelingผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Natsu10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Gnnhlผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 526vdผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 0hggggผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Cszel
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Primoผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 4t5q0ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 314x

ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Empty Re: ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Sat 16 Oct - 13:17

เขาไม่แบนวันไม่เข้าหรอกน่า คิดมากไป(พี่ต้าไม่โหดขนาดนั้น) ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 418570
    kung(。・ω・。)
    kung(。・ω・。)
    ~ประธานคลับฮิบาริ~

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 79
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 36
    วันที่ลงทะเบียน : 07/08/2010
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Poringผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Marineผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Poporingผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ SantaPoringผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 1c14d8a24064412f03da586f9b47adfdผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ SantaPoringผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Fc1c7ccbbe696c09243c369e071e3ef0ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 37706daf19df185ca9050270d6f065cb
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ G1093ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Kokooloojang_20060520193235ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Lz415ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ I7416ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ F1703
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Ed4749adc1

ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Empty Re: ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ

ตั้งหัวข้อ by kung(。・ω・。) Sat 16 Oct - 13:19

เล่น ไรหรอ !??

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Member
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_master
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_lambo_vicechairman01
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_chromefc_member
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Vocaloid_member_ranking
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ I45sx
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Vdsc0
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 7479
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 64
    ทีอยู่ ทีอยู่ : บ้าน ซาวาดะ สึนะโยชิ
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Aaaaaa11

สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Archangelingผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Natsu10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Gnnhlผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 526vdผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 0hggggผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Cszel
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Primoผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 4t5q0ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 314x

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Sat 16 Oct - 13:30

เขาไม่ได้เล่นนะพี่กุ้ง ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 537711
    kung(。・ω・。)
    kung(。・ω・。)

ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 36
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Poringผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Marineผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Poporingผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ SantaPoringผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 1c14d8a24064412f03da586f9b47adfdผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ SantaPoringผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Fc1c7ccbbe696c09243c369e071e3ef0ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 37706daf19df185ca9050270d6f065cb
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ G1093ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Kokooloojang_20060520193235ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Lz415ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ I7416ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ F1703
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Ed4749adc1

ตั้งหัวข้อ by kung(。・ω・。) Sat 16 Oct - 13:34

หมายถึง เล่นกีฬา อาไรไง - -"

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Sat 16 Oct - 13:35

อ๋อ แข่งกีฬาระดับเขต ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 771758
    rambokung
    rambokung
    LEVEL 20
    LEVEL 20

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 598
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 20
    วันที่ลงทะเบียน : 11/10/2010
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ C2d1480493
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 318w

ตั้งหัวข้อ by rambokung Sat 16 Oct - 13:40

อ้อเขาไปแข่งฟุตบอลมั้งนะ
    GokudaRa
    GokudaRa
    ~~:staff:~~
    ~~:staff:~~

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Newbie
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Bluebell
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 260
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 7
    วันที่ลงทะเบียน : 25/09/2010
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Cbed74e075
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Nfqi2
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Eioioผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Freamairow
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 313

ตั้งหัวข้อ by GokudaRa Wed 20 Oct - 18:59

ไม่บอกว่าจะแข่งไหนจาได้ไปเชีย
    ????????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? Wed 20 Oct - 19:14

แข่งไรหรอครับ
    ~ประธานคลับแรมโบ้~

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Ranking-lin-in
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ England_ranking
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Mukurones_son
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ I-will
    Spoiler:

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 5064
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 50
    วันที่ลงทะเบียน : 13/08/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ใต้นภา บนผืนปฐพี ! ~ ( พูดซะลิเกเชียว ชั้น 555555 )
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Aaaaaa25
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Image61ro2ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Aaaaaa14
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 1640ddcd18
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ B92a022275.gifผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Lampo_12ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ L0v7r

ตั้งหัวข้อ by ~Lambo kung~ Wed 20 Oct - 23:17

สู้ๆๆๆๆๆๆๆ น้า~~~

ต้น!! เราเอาใจช่วยน้า~~~~!! ^w^~
    ????????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? Wed 20 Oct - 23:28

ไครไรอะครับ
    luckystar
    luckystar
    ~ประธานคลับVocaloid~

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_miki
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ I_love_tsuna_ranking_01
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Ranking_goku_01

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 10091
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 31
    วันที่ลงทะเบียน : 01/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ก้บ้านอ่านะ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Cm4q8ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Archangeling
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Primoผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 4t5q0
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Medal109ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Medal105ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Medal091

ตั้งหัวข้อ by luckystar Thu 21 Oct - 14:01

แข่งแถวไหน อ่า จะตามไปดูด้วย
    dxx619
    dxx619
    Moderators
    Moderators

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 3528
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 32
    วันที่ลงทะเบียน : 31/07/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โรงละครแห่งความฝัน
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Archangelingผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ F1703
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Primoผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 4t5q0

ตั้งหัวข้อ by dxx619 Thu 21 Oct - 18:47

วันที่28เลยหรอ
    โห กีฬาเขตนี่
    ยาวนานจริงๆเนอะ

แล้วไปแข่งอะไรละ
    นานๆอย่างงี้
    ฟุตบอลแน่ๆ ใช่มะ
    reborn001
    reborn001

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_chromefc_vipmember
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 382
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 10
    วันที่ลงทะเบียน : 09/10/2010
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 9effc49875
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 873uu
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Serht
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Byakuranผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Primocผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 315jผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 317ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Msak5ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 313ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Wsak1ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 316kผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 314xผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Fsak6ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 312

ตั้งหัวข้อ by reborn001 Tue 26 Oct - 17:45

เราไปแข่งมากับมาแล้ว ผมปรากดคือว่าตกรอบแพ้ พัทยาไป4-1 แพ้่ศรีราชา 10-1 ตกรอบเลย ถ้าชนะจะได้ไปอุดรอีก30วัน เสียดายจังเลย ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970
    ????????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? Tue 26 Oct - 17:46

กิกิกิกิกิ ผมอยู่พัทยาสะด้วยครับ ไม่รู้เลยว่าแข็ง กิกิกิกิกิกิกิกิ ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 840999
    _Hibari_
    _Hibari_
    ผู้ไs้ีuๅม lคีeวeะ
    ผู้ไs้ีuๅม lคีeวeะ

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 4123
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 215
    วันที่ลงทะเบียน : 31/07/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : อยู่ที่บ้านสิ
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 7fc9864ec1

อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Show
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 315jผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Fsak6
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 4t5q0

ตั้งหัวข้อ by _Hibari_ Tue 26 Oct - 19:00

แล้วิบบอกกัน จะได้ไปช่วยๆ
    kung(。・ω・。)
    kung(。・ω・。)

ตั้งหัวข้อ by kung(。・ω・。) Wed 27 Oct - 4:04

reborn001 พิมพ์ว่า:เราไปแข่งมากับมาแล้ว ผมปรากดคือว่าตกรอบแพ้ พัทยาไป4-1 แพ้่ศรีราชา 10-1 ตกรอบเลย ถ้าชนะจะได้ไปอุดรอีก30วัน เสียดายจังเลย ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970

แล้วตก ลงแข่ งไรอ่ะ

10-1 O[]O โอ๊ !
    bell_lovetoon
    bell_lovetoon
    LEVEL 3
    LEVEL 3

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 134
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : -1
    วันที่ลงทะเบียน : 26/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : 602

ตั้งหัวข้อ by bell_lovetoon Thu 28 Oct - 16:27

น่าจะฟุตบอลนะคร้า
    luckystar
    luckystar

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Rank_miki
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ I_love_tsuna_ranking_01
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Ranking_goku_01

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 10091
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 31
    วันที่ลงทะเบียน : 01/10/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ก้บ้านอ่านะ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Cm4q8ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Archangeling
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Medal109ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Medal105ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Medal091

ตั้งหัวข้อ by luckystar Thu 28 Oct - 17:17

kung(。・ω・。) พิมพ์ว่า:
    reborn001 พิมพ์ว่า:เราไปแข่งมากับมาแล้ว ผมปรากดคือว่าตกรอบแพ้ พัทยาไป4-1 แพ้่ศรีราชา 10-1 ตกรอบเลย ถ้าชนะจะได้ไปอุดรอีก30วัน เสียดายจังเลย ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970 ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 946970

แล้วตก ลงแข่ งไรอ่ะ

10-1 O[]O โอ๊ !

สงัสยจะเป็นฟุตบอลละมั้ง แต่แพ้มา10-1 สงสัยทีมนู้น จะเก่งน่าดูเลย !
    ????????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? Thu 28 Oct - 17:29

ก็มั้งครับ แค่ 5 ก็เก่งแล้ว 10 สุดเก่งเลยครับ

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Ranking-lin-in
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ England_ranking
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Mukurones_son
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ I-will
    Spoiler:

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 5064
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 50
    วันที่ลงทะเบียน : 13/08/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : ใต้นภา บนผืนปฐพี ! ~ ( พูดซะลิเกเชียว ชั้น 555555 )
    แหวน แหวน : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Aaaaaa25
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Image61ro2ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Aaaaaa14
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 1640ddcd18
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ B92a022275.gifผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Lampo_12ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ L0v7r

ตั้งหัวข้อ by ~Lambo kung~ Thu 28 Oct - 20:16

พยายามดีแล้วล่ะน๊า ไม่เปนไรหรอกน๊า ^w^~

ตั้งหัวข้อ by vongola 10th Fri 29 Oct - 19:05

ฮะฮะ

ไม่เป็งไรน้า แค่นั้นก็ดีแล้ว ^^
    googlebas
    googlebas
    LEVEL 53
    LEVEL 53

แรงค์พิเศษ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Newbie
    ~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 764
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 34
    วันที่ลงทะเบียน : 18/11/2010
    ทีอยู่ ทีอยู่ : โรงเรียน นามิโมริ
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 873uuผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Archangeling

อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Okphuioผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Serht
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 7fc9864ec1ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 008e73b9fb.gif
    ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 315j

ตั้งหัวข้อ by googlebas Fri 26 Nov - 16:47

เเข่งอยู่จังหวัดอะไรอะ
    shadowsa
    shadowsa
    LEVEL 49
    LEVEL 49

~::MØÑ€Ÿ::~ ~::MØÑ€Ÿ::~ : 230
    ชื่อเสียง&น้ำใจ ชื่อเสียง&น้ำใจ : 1
    วันที่ลงทะเบียน : 04/03/2011
    สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Natsu10
    อาวุธ&อุปกรณ์ อาวุธ&อุปกรณ์ : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Gnnhlผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 526vdผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 606a6b1a93.gifผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ Ragnarok
    เหรียญตรา เหรียญตรา : ผมจะไม่ออนประมาณ 10 วัน ผมจะไปแข่งกีฬาเขตน่ะครับ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ 314x

ตั้งหัวข้อ by shadowsa Wed 9 Mar - 18:55

10-1 ทามไปได้ๆ

เวลาขณะนี้ Sun 29 Sep - 18:22